หัวข้อ: คำบอกเลิกสุดฮิต

Moderators สัญลักษณ์ของ สาวชัยภูมิ ลูกพ่อขุน
    บล็อก
    30

เศร้าซึม คำบอกเลิกสุดฮิต

1."เราต่างกันเกินไป" (แหมประโยคนี้ทำให้ต้องถามกลับว่า แล้วเธอมาจากดาวไหนล่ะ?)

2. "เราไปด้วยกันไม่ได้หรอก" (จะไปไหนเหรอ? ถึงไปด้วยกันไม่ได้)

3. "ยังมีคนอื่นที่ดีกว่าฉันนะ" (แน่น้อนนน!! รู้อยู่แล้ว )

4. "เธอไม่ใช่" (ไม่ใช่อารายเหรอ?)

5. "เธอไม่ใช่คนนั้น" (อืม...แล้วคนไหนล่ะ?)

6. "ขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างนะ" (ดี ไม่เปลือง)

7. "ฉันอยากมีพี่ชาย(น้องสาว)" (ผมไม่อยากได้น้องสาวนี่,ฉันไม่ได้อยากมีพี่ชาย)

8."ฉันชอบเธอแบบพี่ชาย(น้องสาว) มากกว่า" (งั้นผมคงเป็นพี่ชายคนที่ 8

ของเธอ,ฉันคงเป็นน้องสาวคนที่ 9 ของเธอ)

9."มัน สายไปแล้วล่ะ" (จริงๆ น่าจะจบกันตั้งนานแล้วนะ ฮ่าๆ)

10."เราจบกันแค่นี้นะ" (อ้าว ! แล้วจะให้จบแค่ไหนอ่ะ)

11."เธอเป็นคนดีเกินไป" (ชอบคนเลวใช่ม่ะ...ด้ายยยย)

12."เธอก็น่าจะ รู้" (ฉันไม่ได้มีพลังจิตอ่านใจคนได้นี่)

13."เธอไม่เข้าใจฉัน" (แล้วจะให้เข้าไปทางไหนล่ะ)

14."เราเป็นแค่เพื่อนกันดีกว่านะ" (เพื่อนมีเยอะแล้ว...เพื่อนมีแยะแล้ว)

15."เธอตัดใจซะเถอะ" (ตัดก็ตาย เด้)

16."เราเหมือนเส้นขนานกันนะ" (เส้นขนานอย่างน้อยก็ไปด้วยกันได้)

17."นึกถึงความจริงบ้างสิ" (แล้วนี้ฉันฝันอยู่หรือ)

ขอบคุณหรรษาดอทคอม

คำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิตคำบอกเลิกสุดฮิต

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนอนชาเขียวโออิชิ
    อ.ปะคำ จ.บุรีรัมย์

เหตุผลที่โดนบอกเลิก
    "ฉันยังไม่พร้อมที่จะมีเธอในตอนนี้"
    เฮ้อ....พูดออกมาได้ไงคบกันมาตั้งหลายปี
    แล้วตะก่อน เมิงคบตรู แล้ว เมิงพร้อมตรงหนายยยยยยยยยยย