หัวข้อ: **น้ำเอย..น้ำใจ***

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ มะลิลา

**น้ำเอย..น้ำใจ***

หลังจากสมัครเข้ามาเป็นสมาชิก..น้องใหม่ของบ้านมหา...ก็มีเพื่อนผอง-น้องพี่ แวะเข้า

มาทักทาย..ให้กำลังใจ..ขอบคุณนะคะ..โดยเฉพาะน้อง แม็กกี้ ผู้ก่อการรัก...เป็นผู้ที่

ได้ชักชวน..ชี้แนะ..ให้ป้า..ได้มีโอกาส พูดคุยกะน้องๆ ห้องนี้ ค่ะ..ทั้งๆ ที่ จะเข้าหลัก

5..อีกไม่กี่วัน..หูตาก็ไม่ดี...และไม่ไฮเทค..พอ..ค่อยๆ เรียนรู้ไป..

เปิดเข้าดู..เพื่อนๆ น้องๆ ที่แวะเข้ามา..ป๊าดดดดดดดดดดด เพิ่งเห็น..และกดมั่วๆ

ไป..คนตระการ..โก๋ดง..หนุ่มเหงาคนไกล..ปั้ม อาภัพ..เด็กดื้อ..max...bnserver

ขอบคุณในมิตรภาพเด้อค่ะ....

น้องแวะมาทางโคราช..ก็แวะ..ทานข้าวนำกัน..พักผ่อน พักรถ ฟังเพลง ด้วย

ความยินดีค่ะ:l-

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    มิตรภาพครับเเม่นอยู่ใสกะฮักเเพงเเบ่งปันสิ่งที่ให้กันใด้กะคือน้ำใจกำลังใจน้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กาฬสินธุ์ถิ่นไดโน
    อายุบ่แม่นสิ่งสำคัญดอกครับเอื้อย สำคัญแค่ว่าเฮ้ามีความจริงใจให้กันยุไสคนบ้านเฮ้ากะบ่ทอดทิ่มกันดอกครับ รู้สึกว่าสิเคยคุยกับเอื้อยในห้องแชทหลายเถือยุครับ ในนามหนุ่มกะสินครับ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    มาเด้อจ้า สิพาไปเลาะเฮือนผะบ่าวแต่ว่า แล่นให้ทันเด้อจ้า อิอิ ย่านถูกฆ้อนคะเจ้าคือกันเด้อ ลังเฮือนกะดาย อิอิ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    แม่นครับคนบ้านเฮาฮักแพงกันใว้ อายุบ่แม่นเรื่องสำคัญ มิตรภาพไร้พรหมแดนครับผม
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนในบ้านมหาครับผม และยินดีต้อนรับมาม่วนซื่นโฮแซวนำกัน

ศึกษาหาความรู้

มิตรภาพ

เหนือสุดแดนสยาม..ก็ไม่มีจำกัดมิตรภาพ ถ้าเรามีความรู้สึกดีๆให้กันและกัน