หัวข้อ: ฟังหมอลำ หมอลำซิ่ง ลำเรื่องต่อกลอน ลำเพลิน ตลกอีสาน ดนตรีพื้นบ้าน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ฟังเพลงออนไลน์ ฟังหมอลำ หมอลำซิ่ง ลำเรื่องต่อกลอน ลำเพลิน ตลกอีสาน ดนตรีพื้นบ้าน

โครงการดีเจ อาสา พาม่วน สถานี 2
    วิทยุออนไลน์ ฟังหมอลำกลอน หมอลำเรื่อง ฟังเพลง ลูกทุ่งอีสาน หมอลำ หมอลำซิ่ง ลำเพลิน เสียงพิณ เสียงแคน โปงลาง บริการออนไลน์ 24 ชั่วโมง

[WMA]http://www.isanradio.com/baanmaha.asx[/WMA]

โครงการดีเจอาสา 3 สถานี
    รับฟังเพลงจาก โครงการดีเจอาสา Stations 1
    รับฟังเพลงจาก โครงการดีเจอาสา Stations 2
    รับฟังเพลงจาก โครงการดีเจอาสา Stations 3
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฟ้ากับตะวัน
    ชอบเพลงของต่าย อรทัยมากๆ เลยคร้า

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

ฟังได้แล้วจ้า

ขอบคุณเด้อจ้า...อ้ายดีเจ
    ขอบคุณเด้อจ้า...อ้ายดีเจ
    .
    .
    หัวตะมาฟังมื้อนี้...ชัดเจน ยุ จ้า
    ชัดเจน ชัดเจน
    ลูกหินขอเป็นกำลังใจให้นะคะ

ฟังได้แล้วจ้าฟังได้แล้วจ้าฟังได้แล้วจ้าฟังได้แล้วจ้าฟังได้แล้วจ้า

อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฟ้ากับตะวัน
    ขอบคุณค่ะพี่ดีเจคนหล่อ ขอเพลงหน่อยได้ไหมค่ะ อยากฟังมากๆเลยค่ะ

จี่หอยของ พีสะเดิด กับ ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้ ตั๊กแตน ชลดา ค่ะ ขอบคุณค่ะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

ขอเพลงนะจ๊ะ

อ้ายดีเจจ๋าขอเพลงคะ
    อ้ายดีเจจ๋าขอเพลงคะ
    .
    .
    ขอเพลงคิดฮอดซุบาดย่างจ้า

จะได้ฟังไหมคะดีเจบอกชื่ออีกครั้งได้ไหมคะ ขอเบอร์สถานีนำเด้อจ้า
    สิโทรไปจีบดีเจ อุ้ย...!!!สิ โทรไปขอเพลงจ้า
    อะหิ อะหิ คิ คิ

::) ::) ::) ::)
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ผาแดง
    Guest

ddd

เสียง ดีอยุ่
    เสียแต่เสียงดีเจ บ่ค่อยชัด

วินแอมป์ ฟังได้จัก 20 นาที กะฟังบ่ได้อีกเลย
    ต้องรอจัก 10 นาที จังสิฟังได้อีก

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ฟังในกระทู้กะเสียงดีครับ

ฟังในโปรแกรม Winamp กะเสียงดีครับ

ภาพประกอบการใช้ไมค์ สำหรับดีเจอาสาครับ

รูปนี้ครับ Volume Control

ส่วนภาพนี้ในโปรแกรม SAM2 ครับ
    ผมปรับไว้แบบนี้ครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

พบปะพูดคุย

ฟังเสียงชัดเจนดีจ้า ดีเจกะใจดีจัดเพลงตามใจผู้ขอเพลง เซาเหงาแล้วยามเข้าห้องแชต8)::)

prastch
    Guest
    บ๊ะ ว่าสิฟังจักหน่อย เปิดมาคือว่า ออฟไลน์ ละ พี่น้อง ..

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ฮ่วย..สถานี 2 คือบ่มีดีเจน้อบาดนิ...

Tags for this Thread