หัวข้อ: ร่วมส่งกำลังใจให้กับ ดีเจหนุ่มหล่อ สาวสวย ของบ้านมหา ที่นี่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3
    เป็นกำลังใจให้ซุคนจ้า :g มีตะเพลงม่วนๆๆ

อยาก เห็นหน้า ดีเจ เด้ จัดให้แหน่ค๊า ท่านพี่ วมต.
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    โอ้ว..ดีเจบ้านมหา นิอินเตอร์แฮง เดิกๆมาเปิดแต่เพลงถืกคิง
    นิละสถานีเพลงแห่งใหม่ ขวัญใจคนนอนเดิก :g

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ttoorrhh
    ปทุมรัตต์ ร้อยเอ็ดครับ
    เป็นกำลังใจให้เดจีทุกท่านครับ อ้ายบ่าวคนเดิม ฅนภูไท
    บ่าวเม้า อ้ายเต็ม อ้ายปอ แล้วก็อ้ายหิน..เป็นกำลังใจให้อ้ายหินผู้ที่เป็นกำลังใจให้พี่ๆดีเจส์นั่นแหละ อิอิ อะฮิ อะฮิ เอิ้กๆ (โอย...หัวเราะนำบ่เป็นดอกแนวนี่)

นักปราชญ์เมืองอีสาน
    ศิลปินนักแต่ง ผญา
    สัญลักษณ์ของ ศรีสะท้าน
    นี้หละพี่น้อง น้ำใจไทบ้านมหา บ่เคยอึดอยาก ห่างหายกันไป ดีคะรับ ดี ขอชมเชยหลายๆ
    วรรณคดีล้ำลำนำเอื้อนเอ่ย เขยภาษาพากษ์เว้าลาวพื้นกล่าวไกล

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    เป็นกำลังใจให้ ดีเจทุกท่านเลยค่ะ เปิดเพลงม่วนๆๆเด้อค่ะ :g:g:g
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

ขอเป็นกำลังใจให้อ้ายดีเจที่รักทุกคนเลยนะจ๊ะ...เด็กน้อยยังไม่ได้ฟังครบทุกคนเลยนะ...ได้ฟังแต่ ดีเจ ปอบแมน ดีเจเต็มใจให้เธอ ดีเจเม้า ดีเจมารไกร ส่วนดีเจอื่นบ่เคยได้ฟังเลย...แต่ดีเจปอได้ฟังนิดหนึ่งกะเลยถือว่ายังบ่ได้ฟัง...อิอิอิ...

อยากฟัง ๆๆๆ ทุกคนนั่นล่ะ...เด็กน้อยฟังทั้งสอง สน. 1 และ สน.2 ล่ะ...แต่สิฟัง สน.1 มากกว่า..55555...แต่กะสิสลับกันไปจ้า....บางทีเปิดพร้อมกันสอง สน.เลยนะ...ฟังไม่รู้เลย....55555...คักมักขนาด...

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28

อยากขอบคุณจากใจจริง

:g:g ขอบคุณอ้ายบ่าวคนเดิมของเฮาหลายๆจ้า

ที่ให่มีสิ่งดีดีนะคะ

ได้ฟังแล้วกะมีความสุขดีค่ะ

ยิ้มได้ยามเหนื่อยจากการทำงาน

เป็นกำลังใจให้นะคะ

สำหรับคนทำงานทุกคนค่ะ

(t(t(t(t(t(t

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ นวรัตน์

ความเยือกเย็น

<p></p>

ขอเป็นกำลังใจให้ ดีเจ ทุกท่านครับ

<P></p>

<p></P>

sincewin
    Guest
    ...... มีความสุขกับทุกคำเว้า มีความอิ่มใจในทุกเสียงเพลง ขอบคุณครับ

Tags for this Thread