หัวข้อ: พี่น้องบ้านมหาอยากเห็นหน้า ดีเจคนได๋น้อครับ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ดีเจปอ บ้านมหา

Gvideo พี่น้องบ้านมหาอยากเห็นหน้า ดีเจคนได๋น้อครับ

พี่น้องบ้านมหาอยากเห็นหน้า ดีเจคนได๋น้อครับ ชอยบอกแนเด้อครับ เทือฝันเป็นจริง
    บ่าวปอ อยากเห็นหน้า ดีเจ เม้าซังแมะครับ ตั้งเเต่เป็นลุกศิษย์เผิ่น ยังบ่เคยเห็นหน้ายุ อาจารย์เม้าซัง ::)::)::)::)::)

ปล. มีข้อเเม้ว่าท่านสมาชิกต้องโพสสนับสนุนฮอด 3 ท่าน ดีเจท่านนั้นต้องเเสดงรุปถ่ายด่วนเอาหล่อๆๆเด้อ ( บ่าว ปอ บ่ต้อง55 เพราะเปนเจ้าของกะทู้ )

พี่น้องบ้านมหาอยากเห็นหน้า ดีเจคนได๋น้อครับ

ขอบคุนดีเจ สาวหล่อเด้อครับที่โปรโมตร้านให้นำ เเต่ บ่าว ปอ โตจิงอยุ่นี่ครับ

นักปราชญ์เมืองอีสาน
    ศิลปินนักแต่ง ผญา
    สัญลักษณ์ของ ศรีสะท้าน
    เจ้านั้นหละ ก่อนหมู่ ผู้ตั้งกระทู้อะ เปิดเผยโฉมมาเดียวนี้ อิ อิ อิ
    วรรณคดีล้ำลำนำเอื้อนเอ่ย เขยภาษาพากษ์เว้าลาวพื้นกล่าวไกล

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    อยากเห็นสูผู่สูคนหละครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ขุนสุราพ่าย

พบปะพูดคุย อยากพ้อคือกันล่ะคร๊าบ พี่ๆ Dj ที่เคารพรักทุกท่าน

ไม่ได้รักคุณเท่าไหร่ แค่อยากจะเห็นหน้าคุณ

ไม่ได้ชอบคุณเท่าไหร่ แค่อยากจะเห็นหน้าคุณ

ไม่ได้คิดอะไร ก็แค่นั้นจริงๆ แค่อยากจะเห็นหน้าคุณ

Khun Need You . . .

Khun Love You . . .

Khun Want You . . .

แนวอ้ายๆ เอื้อยๆ ดีเจเปิดเพลง... ให้กันฟังซุมื้อเนาะ ก็อยากเห็นเป็นธรรมดาล่ะคร๊าบบ

เอศวรี
    Guest
    อยากเห็นทุกคนนั่นแหละจ้าเพราะยังบ่เคยเห็นจักคน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ miaw

รอบยิ้มพิมใจ

เอามาให้เห็นเบิ๊ดสุคนนั่นละบ่าวปอผุแรกเลย:g

I LOVE DJ

เด็กน้อยอยากเห็นดีเจทุกคนเลยจ้า...
    1.ดีเจปอบแมน
    2. ดีเจเต็มใจให้เธอ
    3. ดีเจเม้าซัง
    4. ดีเจต้นข้าว
    5. ดีเจบ่าวเสื้อฟ้า
    6. ดีเจตุ๊กไล่ฝน
    7. ดีเจไก่น้อย
    8. ดีเจปอ
    9. ดีเจมารไกร
    10. ดีเจสายฟ้า
    11. ดีเจคนเป็นตะซัง

มีไผอีกนะจำไม่ได้

โอ๊ะ 12. ดีเจเด็กน้อย เบอร์ 5 บ้าเห่อ ผีบ้า (ในอนาคต)...55555

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    DJ Chan

บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    DJ สาวหล่อ

บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    ให้เห็นนำแน่เด้อจ้า หมดทุกคนนั้นล่ะจ้า บ้างทีอาจได้ยืมหน้ามาเข้าฝันได้จ้า พะนะ

Tags for this Thread