หัวข้อ: สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกคนเล่นพิณด้วยคน

kengz
    Guest

สวัสดีครับ ขอเป็นสมาชิกคนเล่นพิณด้วยคน

ผมอยู่สระบุรีครับ (ที่บ้านก็พูดลาวกันหมดนะ)

กำลังจะได้พิณโปร่งมาเล่นครับ
    ตอนนี้เรียนวิศว ปี 4 แล้ว
    เล่นกีต้าร์มาตั้งแต่ ม 2 ครับ
    เพิ่งจะอยากลองพิณเมื่อวานนี้
    วันนี้เลยโทรไปสั่งเลยครับ

ได้มายังไงแล้วจะมาบอกกันเน่อออ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

ยินดีต้อนรับจ้า

kengz

ยินดีที่ได้รู้จักนำ..ลูกหินเด้อ..จ้า พ้อกันกะเอิ้น
    กะทักทายกันบ้างเด้อ...ม่วน ม่วน เด้อจ้า

ยินดีต้อนรับจ้า ยินดีต้อนรับจ้า ยินดีต้อนรับจ้า ......... :)
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ทีมงานกลองยาวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ มือพิณน้องใหม่
    ยินดีต้อนรับครับ มาๆ เล่นพิณดีแล้วครับ ซ่อยกันสืบสานไว้ เผื่อคนรุ่นหลัง ........
    สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์