ดูผลการโหวต: บ่าวสาวบ้านมหาชอบมองกันตรงไหน

ผู้โหวต
8. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • สูงยาวเข่าดี (ช ญ)

3 37.50%
  • ตัวเล็กๆน่าทะนุถนอม (ช ญ)

2 25.00%
  • เซ็กซี่มีนูนมีเว้า (ญ)

2 25.00%
  • อวบอวบหน่อยนิ่มดี (ญ)

1 12.50%
  • หน้าตาสวย หล่อ (ช ญ)

2 25.00%
  • หน้าตาน่ารัก (ช ญ)

2 25.00%
  • กล้ามเนื้ออันแสนแมน (ช)

1 12.50%
  • มีพุง (ช)

2 25.00%
  • อื่นๆ ( โพสบอกหน่อยก็จะดีครับ )

4 50.00%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก

หัวข้อ: บ่าวสาวบ้านมหาชอบมองกันตรงไหนครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ โด้ไดอารี่

บ่าวสาวบ้านมหาชอบมองกันตรงไหนครับ

จากการที่ผมเป็นสมาชิกบ้านมหาคนหนึ่ง
    ซึ่งอยู่ในบ้านนี้มานานพอสมควร
    สองเดือนกว่าเห็นจะได้
    ได้เห็นเพื่อนพ้องน้องพี่รักกันมาก
    ถามข่าวถามคราวกัน สารทุกข์สุขดิบ
    ในห้องแชทก็เห็น หนุ่มสาวคุยล้อเล่นกัน
    บอร์ดพญา บ่าวสาว เกี้ยวกัน ล้อกัน
    รวมทั้งบอร์ดกวี ต่อกลอนเกี้ยวกัน หยอกล้อกัน
    จึงอยากถามมาว่า

บ่าวสาวบ้านมหาชอบมองกันตรงไหน

(ไม่เกี่ยวกับนิสัยใจคอ)

1.สูงยาวเข่าดี (ช ญ)

2.ตัวเล็กๆน่าทะนุถนอม (ช ญ)

3.เซ็กซี่มีนูนมีเว้า (ญ)

4.อวบอวบหน่อยนิ่มดี (ญ)

5.หน้าตาสวย หล่อ (ช ญ)

6.หน้าตาน่ารัก (ช ญ)

7.กล้ามเนื้ออันแสนแมน (ช)

8.มีพุง (ช)

9.อื่นๆ ( โพสบอกหน่อยก็จะดีครับ)

:gโหวตได้สูงสุด 3 ข้อ นะครับ :g

http://www.baanmaha.com/community/blog.php?b=37

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    1. ฉลาด
    2. มีความมั่นใจ เปิดเผย จริงใจ
    3. บุคคลิกดี อิ อิ
    มีแค่นี่ม๊างงงงงงงงงง
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

พบปะพูดคุย

มองลึกไปถึงหัวนม เอ๊ย...หัวใจ
    ...ลึก....สุด....จายยยย.....

นักปราชญ์เมืองอีสาน
    ศิลปินนักแต่ง ผญา
    สัญลักษณ์ของ ศรีสะท้าน
    มองกันหม่องตั๋วยืมเงินง่ายนี้หล่ะ เจ้าของกะดาย อิ อิ อิ
    วรรณคดีล้ำลำนำเอื้อนเอ่ย เขยภาษาพากษ์เว้าลาวพื้นกล่าวไกล

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    บ่บอกดอกเด้อ...เดี๋ยวเจ้าสิฮู้สเปคของข่อย...เหอ..เหอ..
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ขุนสุราพ่าย

พบปะพูดคุย ผมก็ไม่รู้ว่าใจคุณ... คิดอะไร คุณรู้แค่ว่า... ผมจริงใจเป็นพอ

ขุนฯ บ่ทราบคร๊าบ... อิอิ ::) ว่าผุได่สิมองแบบได่ เว่ากันหย่อนอีหยัง มีเจตนาแนวได่ 8)

ขุนฯ ทราบแค่ว่า ขุนจริงใจ เปิดเผย กินเหล้า อ้วน บ่มีเวียก เว่าหลาย มักม่วน 55++

----------- ผมก็ไม่รู้ว่าใจคุณ... คิดอะไร คุณรู้แค่ว่า... ผมจริงใจเป็นพอผมก็ไม่รู้ว่าใจคุณ... คิดอะไร คุณรู้แค่ว่า... ผมจริงใจเป็นพอผมก็ไม่รู้ว่าใจคุณ... คิดอะไร คุณรู้แค่ว่า... ผมจริงใจเป็นพอ สำหรับข้อ1-8 มันบ่สำคัญกับชีวิตขุนฯ เลยผมก็ไม่รู้ว่าใจคุณ... คิดอะไร คุณรู้แค่ว่า... ผมจริงใจเป็นพอผมก็ไม่รู้ว่าใจคุณ... คิดอะไร คุณรู้แค่ว่า... ผมจริงใจเป็นพอผมก็ไม่รู้ว่าใจคุณ... คิดอะไร คุณรู้แค่ว่า... ผมจริงใจเป็นพอ -------------

ส.มักม่วน
    Guest
    มักผู้ชาย ใจดี ใจเย็น ให้เกียรติ สปอร์ตตตตตตตตตตต อันนี่สำคัญ 555 แม่นบ่อ้ายศรีสะท้าน

Moderators สัญลักษณ์ของ ต่าย
    บล็อก
    5
    ความสูงต้องมาก่อนเด้อ...ห้ามขาวกว่าเด็ดขาด....::)
    ว่าแต่เป็นนักกีฬากับนักกลอนรวมกัน...เป็นเสน่ห์เกินห้ามใจ....สำหรับนางเด้อ...::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ โด้ไดอารี่
    ว่าแต่เป็นนักกีฬากับนักกลอนรวมกัน...เป็นเสน่ห์เกิน ห้ามใจ....สำหรับนางเด้อ...

โอ้ย ถืกใจหนูโด้หลายหลายต่าย อยากเป็นเด้อยากเป็นคนที่นางห้ามใจบ่ไหว::)

Moderators สัญลักษณ์ของ ต่าย
    บล็อก
    5
    อ้ายโด้...เจ้าสิสู้ไหวตี้...เตะบอลแล้วยังต้องมานั่งร่ายกลอนให้นางฟังซูมื้อ...อิอิ...::)
    อ้ายโด้บ่เข้าเกณท์ดอก....ตั้งแต่ชื่อกะเป็น "หนู"โด้ พะนะ...เด็กน้อยคักๆ
    นางบ่มักดอกเด้อเด็กน้อยนั่น.....8)
    เจ้าเตะบอลกะบ่เป็น....คือสิเป็นแต่เบิ้งบอลนั่นหละ...;d;d
    แถมยังหลายใจคือนาง....แฮงสิไปกันใหญ่ตั้วบาดทินิ.....8)

**สรุปว่า...สำหรับอ้ายโด้..นางยังพอสิห้ามใจไหวอยู่ อิอิอิอิอิ ::)