วิธีแก้ไข หรือลบอัลบั้มส่วนตัวเฮ็ดจั่งได๋ครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น วิธีแก้ไข หรือลบอัลบั้มส่วนตัวเฮ็ดจั่งได๋ครับ

พอดีฅนภูไท ไปลองเล่นของใหม่ ไปใส่รูปในอัลบั้มส่วนโตแล้วมันบ่ขึ้นแมะทีนี่อยากแก้แต่บ่รู้แก้ไขจั่งได๋ ไผรู้บอกแหน่ครับ

วิธีแก้ไข หรือลบอัลบั้มส่วนตัวเฮ็ดจั่งได๋ครับ

ฟังเพลงที่เล่นด้วยแฟลท อยากเฮ็ดเป็นคือกัน

เด็กน้อยกะอยากมีอัลปั้มคือกัน....แต่บ่รู้ทำแบบใด๋เห็นแต่ของพี่ปุ้ย พีอรอิง น้องเหมียว อ้ายบ่าว ....อยากเฮ็ดเป็นช่วยด้วยจ้า..

อยากเฮ็ดเป็นคือกัน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    Description: (BB Code is not allowed)
    เป็นช่องให้พิมพ์ำคำอธิบายอัลบั้มครับ บ่รองรับโค้ด (BB Code is not allowed)

ภาพต้องอัพโหลดขึ้นไปเองครับ...หลังจากที่สร้างอัลบั้มแล้ว
    คลิกที่ Upload Pictures

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    :g ขอบคุณหลายๆครับ ต้องอัพโหลดรูปสาก่อนจั่งเข้าไปแก้ไขรูปหรืออัลบั้มได้