หัวข้อ: ลองอ่านดูนะครับผมไปเจอเห็นว่าน่ารักดี

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง

ลองอ่านดูนะครับผมไปเจอเห็นว่าน่ารักดี

เอา array มาเก็บความรัก
    เอา buffer มาพักใจไว้
    เอา struct มาใส่ความห่วงใย
    แล้ว save เก็บไว้ในหัวใจเธอ
    complie ความปรารถนาดี
    ที่ execute ไว้เสมอ
    ยามใดที่ interrupt แล้วพบเจอ
    อยากจะ copy หน้าเธอไว้ทุกมุม
    ls ดูความจริงใจ
    ftp ความคิดถึงไปทั่วกลุ่ม
    declare ความห่วงหาให้ครอบคลุม
    แล้ว click ปุ่มเพื่อส่งความหวังดี
    del ความบาดหมางของสองใจ
    network เชื่อมใยใจที่ล้นปรี่
    ให้ ram เก็บความรู้สึกที่มี
    ใช้ pointer ชี้สายสัมพันธ์
    เก็บค่าความสุขลง file
    แล้ว move ย้ายค่าความโศกศัลย์
    ทิ้งไปใน bin โดยพลัน
    เหลือ quota ไว้แค่ฉันกะเธอ

ลองอ่านดูนะครับผมไปเจอเห็นว่าน่ารักดี

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....