ผมอยากให้ดีเจ แต่ละท่านลองส่งรายละเอียดเกี่ยวกับเวลาที่แต่ละท่าน
สะดวก ในการจัดเพลงออนไลน์ จะได้ลองมาวางผังรายการเพื่อให้ชัดเจน
ในการออนแอร์โดยเฉพาะ สน 1 ซึ่งเป็นสถานีหลัก และเป็นการแจ้งล่วงหน้า
ให้กับสมาชิก แฟนเพลงที่จะเข้ามารับฟังเพลง ...เพราะหากผังรายการไม่ชัดเจน
ผมก็กลัวว่า จะเกิดความสับสนของผู้รับฟัง.. ที่สำคัญดีเจแต่ละท่านก็ไม่มีจุดยืน
ว่าตัวเองจะจัดเพลงแนวไหน ช่วงเวลาใด ซึ่งถือเป็นเรื่องสำคัญที่ผมต้องใส่ใจ

ฉะนั้นจึงอยากให้ท่านส่งรายละเอียดของแต่ละท่าน เข้ามา เบื้องต้นจะเคลีย์
ให้ สน 1 ลงตัวก่อน เพราะผมอยากให้ออนแอร์ตลอดเวลา เหมือนของเก่า
หากใครเปิดเข้ามาก็สามารถรับฟังได้ตลอด ส่วนสถานีอื่นๆ อาจเป็นรายการ
เฉพาะทาง...ตามแต่ดีเจท่านใด มีแนวใหม่ๆ จะนำเสนอ ก็สามารถโพสกระทู้
แจ้งสมาชิกล่วงหน้าได้....

ทีมงานท่านอื่น..ร่วมแสดงความเห็นได้น่ะครับ ไม่เฉพาะดีเจ
ฝากเป็นวาระเร่งด่วนแหน่เด้อครับ...