หัวข้อ: ขาประจำ

หนุ่มน้อย101
    Guest

ขาประจำ

เมื่อกระถินพาแฟนหนุ่มมาทำความรู้จักกับคุณแม่
    แม่ : เออ ตอนนี้เธอรูสึกยังไงกับลูกสาวฉัน
    นพ : ก็คบกันมานานจนอยากจะได้เธอเป็นเมีย
    แม่ : แล้วปกติเธอไปบาร์ คาเฟ่บอยไหม
    นพ : ก็ไปทุกเดือนแหละครับ
    แม่ : อาบอบนวดล่ะ
    นพ : ก็บ่อยครับ
    แม่ : ซ่องล่ะ
    นพ : ประจำเลยครับ
    หันมาทางลูกสาว
    แม่ : นี่ กระถินแม่ขอสั่งให้แกเลิกคบกับผู้ชายคนนี้
    กระถิน : ทำไมคะ
    แม่ : ก็เขาเป็นคนชอบสำส่อนน่ะสิ
    นพ : อะไรกันครับ เข้าใจผิดแล้ว
    แม่ : จะผิดยังไงก้แกพูดเอง
    นพ : จะให้ผมทำไงได้ ก์ผมเป็นพนักงานเก็บค่าไฟฟ้านี่ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวชัยภูมิ
    ว่าที่ แม่เฒ่าบ่ถามดีก่อน กะเลยเข้าใจกันผิด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บักเซียงเหมี่ยง
    เกือบบ่ได้ลูกสาวเพิ่นเนาะบ่านนี่ อิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    เกือบบ่ได้แต่งตั่วนิเนาะ

Tags for this Thread