หัวข้อ: บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี....

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี....

....วันที่ 8 มิถุนายน 2551 ....

...บันทึกลงหัวใจไว้อีกครั้ง....
    บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี....

....ให้กับพี่สาวที่แสนดี ...

"ป้านาง" บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... "พี่เจี๊ยบ" บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... "สาวหนองหาน"

บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี....

ป้านาง....สู้ สู้ (t (t

.....ขอให้ป้านาง เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ....

บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี........ยังรอพี่สาวกลับสู่เมืองไทยของเรา....บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี....

รัก...........................คิดถึง...........................ห่วงใย

ใครอยากเป็นลูกสะใภ้ป้านาง ...สมัครด่วน ค๊า (t (t (t

ผู้ร่วมบันทึก::: สาวหนองหาน,ขายอ้อยคอยน้อง,พี่นวรัตน์,หมูหวาน,ติ๊กต็อค

บ๊าย บาย พี่สาวเจอกันปีหน้าจ้า .....ด้วยรักและห่วงใย.....จากน้องสาวหล่าคนเป็นตะซัง

บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี....บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี.... บันทึกไว้ให้ป้านางคนใจดี....

[RADIO]upload/file1/08.Got_Jak_Ka_Pan_NumUdorn.wma[/RADIO]

:heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย
    เดินทางปลอดภัยนะคะ พี่สาวคนน่ารัก

อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ นิลมณีหยก
    เดินทางโดยสวัสดิภาพป้านาง ถ่ายรูปขี้นแทะป้า:g

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จ๊ะเอ๋

ฝากไว้ ให้คิดฮอด

เดินทางโดยสวัสดิภาพน่ะค่ะพี่เจี๊ยบ ดีใจมากที่ได้รู้จักพี่สาวคนนี้ เหตุผลที่น้องไปส่งพี่เจี๊ยบบ่ได้น้องได้บอกพี่เจี๊ยบแล้วเนาะ พี่คงเข้าใจนะจ๊ะได้ส่งพี่แค่นี้นะค่ะ ดูแลตัวเองด้วยค่ะ .....รักค่ะฝากไว้ ให้คิดฮอด

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    เดินทางกลับอย่างปลอดภัยเด้อจ้าพี่เจี๊ยบ บ่ได้เจอกันจ้อย สวนทางกัน คงสิมีสักวันเนาะต้องได้เจอกันแน่ๆๆ
    :g::):g

Membership renewed สัญลักษณ์ของ Sweet_M
    ขอให้เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพจ้า....
    .....โลกหมุนไป ใจอยู่กับเสียงเพลง ชีวิตฉันคืออิสระ I am what I am.....

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    ท่านมาเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง ขอให้ป้านาง เดินทางโดยสวัสดิภาพเด้อครับ
    ว่างๆ กะแวะมาเยี่ยม กันอีกครับ...ยินดีต้อนรับเสมอ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอให้ป้า เดินทางปลอดภัย จ้า คงจะฮอดบ้านแล้วเนาะ :):)
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    พี่เจิ๊ยบต๋า เดินทางโดยปลอดภัยจ้าพี่หน้าพ้อกันใหม่เด้อจ้า ปีหน้าตูนจะแลกเหรีญยไว้หลายๆเด้อจ้า เอาไว้ไปร้องเพลงเนาะจ้า รักกพี่สาวคนนี้มากๆเลยจ๊ะ ตูนขอโทษเด้อจ้าพี่บ่ได้รับทอสับ คือว่าตูนไปโรงบาลบ่ได้เอาทอสับไปนำจ้า พี่เจี๊ยบรักษาสุขภาพแน่เด้อจ้า อิอิอิ หาหม่องลงบ่พ้อแล้ว 5555 ::) คิดถึงพี่เจี๊ยบบบบ เด้ อยู่ในใจเสมอจ้าพี่สาวคนสวย พี่เจี๊ยบจ้า มาเอาเด้อ ผัดเผ็ดปลาดุก ปีหน้าตูนจะเอ็ดให้กินเองจ้า เอาไปแลกกระผัดเผ้ดหมุเนาะเอื้อยเนาะ 5555 เว้าแล้วกระอยากหัวเนาะเอื้อย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เดินทางปลอดภัยนะครับ