หัวข้อ: หัวใจอ่อนแอ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จ๊ะเอ๋

หัวใจอ่อนแอ

ในชั่วโมงที่อ่อนล้า
    เธอรู้ไหมว่าฉันร้องไห้
    เคยคิดว่าไม่เป็นไรจากการไม่เหลือใคร
    แต่เธอเชื่อไหมแท้จริงแล้วฉันอ่อนแอ
    ในชั่วโมงที่มีน้ำตา
    เธอรู้ไหมว่าฉันรู้สึกแย่
    พยายามไม่คิดถึงวันที่มีเธอคอยดูแล
    แต่สุดท้ายต้องยอมแพ้เพราะฉันมันอ่อนแอเกินไป

เกลียดตัวเอง ไม่รักดี ที่จริงใจ
    เกลียดหัวใจ ตัวเอง ที่อ่อนแอ
    เกลียดตัวเอง ที่ไม่ปลง แล้วยอมแพ้
    เกลียดตัวเอง ที่ไปแคร์ เขาข้างเดียว.....

คึดหยังหลายจ๊ะเอ๋...คนเฮาบ่ยืนไปฮอดร้อยปีดอกหล่า...ฟ้าวหาความสุขใส่เจ้าของซะ.....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ฟ้าวเข้มแข็งจ้า...อย่าอ่อนแอเลยนะ...อย่าไปเสียเวลากับคนที่ไม่แคร์ความรู้สึกของเฮา...ถ้าเลิกคิดฮอดคนใจร้ายได้เมื่อใดเฮากะเป็นสุขแล้วจ้า...สู้สู้จ้า

บ่าวผี
    Guest
    เมื่ออ่อนแอ หมดกำลัง จะฝันไฝ่
    ขอมีเธอ เป็นแรงใจ ช่วยเติมฝัน
    ไม่อ่อนล้าเดียวดาย ตามลำพัง
    ยังมีฝัน หากวันนี้ ยังมีเธอ...

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    อ่อนแอ ให้ฟ้าวลุกขึ้นมาเข็มแข็งไว้เด้อ จ๊ะเอ๋ เข็มแข็งเพื่อตัวเองเด้อจ้า เอาใจซ่อย :):)
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    น้องเอ๋หายหน้าหายตาไปนานคือสิยากงานน๊อครับ... ว่างๆก็เข้ามาเล่นบ้านมหาเด้อ คิดฮอดคือเก่าฮั่นละ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จ๊ะเอ๋
    อยากเข้มแข็งมากกว่าที่เป็น...

ไม่อยากร้องไห้เพียงแค่เห็น..เธอเท่านั้น...

ไม่อยากเป็น"คนเจ้าน้ำตา"ในความเงียบงัน...

หวังเพียงสักวัน...จะเข้มแข็งขึ้นมากว่าเดิม...

--------มาแว้วจ้าอ้ายเซียง----------

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    จ๊ะเอ๋เป็นคนสวยนะ ผมเห็นผมยังชอบเลย อิ อิ ::)

แต่ผมสงสัยว่า ใครนะที่ทำให้คนสวย ๆ อย่างจ๊ะเอ๋ต้องอกหัก

หากไม่รังเกียจ จะขอรักษาแผลใจให้ได้ป่ะ ๆ :g

เพล้ง ! ! อ้าว ๆ ๆ สาก มาได้ยังไงวะเนี่ย จ๊ากกก....สากกะเบืออันนี้คุ้น ๆ อ่ะ

ช่วยด้วยครับคุณตำรวจผักไห่ มีคนจะฆ่าผมครับ ช่วยด้วยครับ ::)

เสียอะไรก็เสียได้แต่อย่าเสียใจ
    ขาดอะไรก็ขาดไปแต่อย่าขาดใจ
    หมดอะไรก็หมดได้แต่อย่าหมดใจ
    หายอะไรก็หายได้แต่อย่าหายใจ..โอ๊ะ..บ่แม่น..(เอาใหม่)
    หายอะไรก้หายได้แต่อย่าหายจากความดี...:g:g::)::)

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เฒ่าจังไร
    จ๊ะเอ๋เป็นคนสวยนะ ผมเห็นผมยังชอบเลย อิ อิ ::)

แต่ผมสงสัยว่า ใครนะที่ทำให้คนสวย ๆ อย่างจ๊ะเอ๋ต้องอกหัก

หากไม่รังเกียจ จะขอรักษาแผลใจให้ได้ป่ะ ๆ :g

เพล้ง ! ! อ้าว ๆ ๆ สาก มาได้ยังไงวะเนี่ย จ๊ากกก....สากกะเบืออันนี้คุ้น ๆ อ่ะ

ช่วยด้วยครับคุณตำรวจผักไห่ มีคนจะฆ่าผมครับ ช่วยด้วยครับ ::)
    เว้ยยยยย สากมาได้ไงนิ ฮ่วยอ้ายเบิ่งดีๆก่อนแหม่จั่งเว้า เหอๆขำๆจ้า