หัวข้อ: วิธีสร้างคอนเนคชั่นสำหรับโปรแกรม sam 2.8 แบบ 32 บิตรีดสุดๆ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน รีดพลังเสียงแบบสุด 32kbps

สำหรับการส่งสัญญาณกระจายเสียงผ่านอินเตอร์เน็ต โดยค่ามาตรฐานสากล
    จะอยู่ที่ไม่เกิน 32kbps เพราะเกี่ยวกับลิขสิทธิ์ด้วย...แต่เราก็มีวิธีรีดพลังเสียงให้
    ออกมาให้หมดจาก 32 บิต
    ภาพที่ 1

ภาพที่ 2

ภาพที่ 3 กรณีที่ท่านเลือกเป็นแบบโปร ไม่ค่อยแจ่มเท่าไหร่
    โดยให้ปรับความถี่เป็น MP3: 32kb/s, 24.0 kHz,Mono
    ตามภาพแถบสีน้ำเงินน่ะครับ....
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ขอบคุณหลายๆครับท่าน01
    ผมละส่งตะสเตอริโอ บัดนี้ผมสิลองโมโนเบิ่งก่อนครับ
    เริ่มมื้อนี้(26/06/2008)กันเลยครับ :g

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    หากซิส่งเป็นระบบ Stereo กะเลือกแบบเดียวกันนิละครับ
    ...แต่หากการปรับแต่งเสียงบ่สมดุล ผู้รับฟังซิรู้สึกหว่า คือจังฟังแบบลำโพงแตก

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา
    เปนตาม่วนขออีกจั่กคลื่นแนะ คลื่น โศกเศร้า สิจัดเองดอก รักๆขุดๆเน่าๆ รับสายไห่คําปรึกษา อ่านกลอนในบ้านมหาไห่ฟังสุมื้อ เบิ่งดวงไห่พร้อมสําหรับท่านที่เกิดในแต่ละวัน พร้อมเปิดเพลงสตริงกระแทกหัวใจไห่เศร้ากว่าเก่า พิเศษ ดีเจพร้อมร้องให้เป็นมู่ท่านผุฟัง

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    แม่นครับ ผมกะมักคือกันครับสาวบ้านนา สิจัดรายการเคียงข้าง สร้างฝันกับบ้านมหาครับ

ลองปรับแต่งเบิ่งเด้อครับ...แล้วกะสอบถามจากผู้ฟังเปรียบเทียบเอาครับ...

ในส่วน สน 2 ออโต้ดีเจผมปรับตามนี้

ตอนสร้างเลือก Legcy MP3

โดยเลือกความถี่ 32 kBit/s, 24,000 Hz, Mono 3 kb/sec

เห็นลูกศรในการทำแล้วเด็กน้อยกะคร้านศึกษาจังเลย...ดีเจเด็กน้อยเบอร์ 5 บ้าเห่อ จะได้จัดบ่น้อจ้า... ::)::)::)

Tags for this Thread