บอกผมแนครับวิธีโชว์รูปผมงงและทำบ่เป็น

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กลางทุ่งสารคาม

บ้านมหาโพสต์ บอกผมแนครับวิธีโชว์รูปผมงงและทำบ่เป็น

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ธรรมดากะเข้าไปปรับเปลี่ยนอยู่แผงข้อมูลส่วนตัวครับ ลองเข้าไปเบิ่งครับ หม่องรูปส่วนตัว ลองเบิ่งครับห่าได้

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    1. ก่อนอื่นกะหาหม่องฝากรูปก่อน ...เวบฝากรูปทั่วไป หรือสิฝากไว้บ้านมหากะหม่องนี้ค่ะ
    http://baanmaha.us/up-img/

2. พอได้ลิงค์ (โค๊ตฝากรูป) แล้วกะเอาไปวางหม่อง ข้อมูลส่วนโต หรือ อีกวิธีนึง ถ้ามีรูปยุในเครื่องยุแล้ว กะแค่ ใช้ Browse หารูปมาใส่หม่อง วงกลม กะแล้วค่ะ

ลองเบิ่งเด้อ ได้บ่ได้กะรายงานมา สิเฮดให้ ฮ่าๆๆๆ .... อิ อิ

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    เฮดตามเจ๊ไก่เลาบอกนั้นละครับ....ขอบคุณหลายๆครับที่ส่อยกันเบิ่งแหยงพี่น้องใหม่

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กลางทุ่งสารคาม
    คือบ่โชว์ภาพให้ผมครับ ผมกะเฮ็ดตามแล้วครับ ชี้แจงให้ผมแนเด้อครับ ขอบคุณหลายๆ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ขั้นตอนสุดท้ายกะคลิ๊กหม่อง เก็บข้อมูลที่ถูกเปลี่ยนแปลงนำเด้อจ้า ... ลองใหม่ดู่