หัวข้อ: ตั้งกระทู้เพื่อทดสอบระบบและบ่าวเต็มไดอารี่ครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

ตั้งกระทู้เพื่อทดสอบระบบและบ่าวเต็มไดอารี่ครับ

สวัสดีครับท่าน 01 ผมขออนุญาตตั้งกระทู้เพื่อทดสอบระบบครับ
    ตามที่เพื่อนๆสมาชิก ได้แจ้งเข้ามาว่า ตั้งกระทู้ในหมวดนี้บ่ได้

จบการทดสอบครับท่าน01

ปรากฏว่าตั้งกระทู้ได้ปกติดีครับ
    ได้โทรศัพท์ไปรายงานท่าน01 แล้วครับ
    ขอเชิญผู้ดูแลระบบ ลบกระทู้นี้ได้เด้อครับ
    เพราะว่าหัวหน้ารับทราบแล้วครับ .... ถ้าบ่ลบ ผมสิเขียนไดอารี่เด้...อิอิ

จากใจดวงน้อยดีเจเต็ม
    คุณผู้ฟังที่รักทุกท่านครับ เคยได้ยินเสียงดีเจเต็มจัดรายการและเปิดเพลงมาแล้วกะ 2 เดือนแล้วเนาะครับ
    มื้อนี้ดีเจเต็มสิขอบรรยายความรู้สึกให้พี่น้องบ้านมหาได้อ่านนะครับผม

เริ่มจากเข้ามาเป็นสมาชิกบ้านมหาครับ
    แต่ก่อนนี้ดีเจเต็มกะเล่นเน็ตที่เว็บต่างๆครับ บ่ว่าสิเป็นสนุก กะปุก พลังจิต โพสจัง ธาตุพนม 212คาเฟ่
    และอีกหลายๆเว้บที่บ่ได้เอ่ยชื่อครับ
    เว็บบ้านมหายุคแรกๆครับ จะมีสมาชิก 25 คนดีเจเต็มเข้ามาลำดับประมาณ 40 กว่าๆครับ
    แต่ว่าบ่ค่อยได้โพส แล้วกลับมาอีกครั้งโดยการชักชวนจากน้องหมูหวานคนงามบ้านมหา เข้ามาห้องแชท
    [COLOR="darkgreen"]บางมื้อกะมีแค่ 2 คน บางมื้อกะ 5 คน ยุคนั้นม่วนจนลืมเว็บอื่นครับ 5555
    เล่นจนจ่อยครับ ลืมกินข้าวนั่นน๊าครับ หมูหวานกะเว้าจนปวดแก้ม (ยิ้มหลายนั่นน๊าครับ)555

จากนั้นกะเข้ามาเล่นเรื่อยๆครับ ในห้องแชทเดิมจะมี สาวแรม น้องเอ๋ ตุ๊กตา บ่าวจก เม้าซัง ปอบศักดิ์ จิลล คำแก้ว
    ไก่น้อย นปพ.ผู้สาวขี่ดื้อ สาวโรงงาน น้องนิ่ม สาวมักม่วน นัย ..กระจอก กุลวรินทร์ สาวบ้านแต้ สาวจุ๊ หมูหวาน หมูน้อย อู๊ดดี้ จารย์กะหลืม
    จารย์ข่อย บ่าวปอ ลูกหิน..คนไกล เด็กน้อย อินแฮง บ่าวแหมบ ผู้กอง นานา และก็น้องๆอีกหลายคนครับ
    ทุกๆวันจะคุยกันจนดึก สนุกสนาน ฟังเพลงไปด้วยครับในกระทู้ต่างๆ
    บอกได้คำเดียวว่าสนุกคักหลาย

และแล้ว ก็มาถึงการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่เมื่อบ้านมหามีความจำเป็นต้องปิดบอร์ดเพลงไป
    ท่านเว็บมาสเตอร์(บ่าวคนเดิม)ก็ได้มีแนวคิดว่า จะเปิดวิทยุออนไลน์ขึ้นมาทดแทนในส่วนที่ขาดหายไปเพื่อพี่น้องบ้านมหาของเราทุกคน
    และผู้ที่แวะเยี่ยมฃมเว็บ จึงเปิดรับสมัคร ดีเจอาสา ดีเจเต็มก็ได้มีความสนใจในตรงนี้มากก็เลยสมัครเข้าร่วมโครงการดีเจอาสาฯ
    ก็ได้รับความกรุณาจากท่านเว็บมาสเตอร์เป็นอย่างดี ทั้งดีใจ และขอบคุณบ้านมหา
    เพราะว่าเราจะได้มาเป็นคนเปิดเพลง เราคือคนที่จะมามอบความสุขทางด้านเสียงเพลง
    ดีเจอาสาไม่ได้รับค่าตอบแทนใดๆ นอกจากคำขอบคุณจากแฟนๆรายการที่เข้ามาฟังเพลง
    เมื่อเพลงถูกใจก็จะได้รับคำขอบคุณ และชม คนฟังมีความสุขจากการได้ฟังเพลง ดีเจก็มีความสุข ที่เราก็สามารถสร้างความสุขให้คนฟังได้

เพลงนี้ท่านผู้ฟังขอมา เราก็เปิดให้ ไม่มีก็หามาจนได้ หลายครั้งที่ถูกตำหนิ หลายครั้งที่ถูกบ่นที่ไม่มีเพลง
    ดีเจคนนี้ก็ไม่เคยนิ่งนอนใจ พยายามหามาให้ฟังจนได้ แต่บางเพลงไม่มีจริง หาไม่ได้จริงๆ ดีเจก็ถูก...5555
    ::)::)
    ดีเจอาสา ขอรับใช้แฟนๆด้วยใจรัก อยากเห็นคนฟังรายการ และฟังเพลง ทุกๆคนมีความสุข
    เพียงเท่านี้จริงๆ ที่ดีเจเต็มต้องการ รอยยิ้มและเสียงปรบมือคือกำลังใจอันวิเศษ สำหรับดีเจอาสา

รัก และศรัทธาบ้านมหาตลอดไป

เต็มใจให้เธอ
    :):)

บ่ลบน้องหล่า...เขียนไดอารี่ไปเลย...พี่ติ๋มสิถ่าอ่าน555+++
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    บล็อก
    6
    เอ๋าจั๊งสั้นเนาะครับ เอื้อยติ๋มผมสิเขียนเด้อครับ

อ้าวคือว่าตั้งบ่ได้ล่ะ...เด็กน้อยกะบ่ได้ตั้งนานแล้วคือกันจ้า...อิอิอิ
    อ้ายเต็มจ๋าพอดีล่ะอ้ายจะได้เขียนไดอารี่แมะ....รออยู่จ้า...ไดอารี่รัก ๆๆๆ
    ของดีเจนั่นแม่ะ .... ::)::)::)

บล็อก
    6
    เขียนแล้วเด้อครับ อ่านเบิ่งเอา อิอิ
    ถ้าเรื่องต่อไปสิเว้าเรื่องใหม่เนาะครับ ความรักกะดีเด้เนาะ เอิ๊กๆๆๆ

:g ได้อ่านอิหลี...ขอบคุณหลายๆน้องหล่าที่เสียสละเวลาอันมีค่า เพื่อความสุขของพี่น้องบ้านเฮา...
    เรื่องความรักกะเข้าท่าเด๋หละเต็ม...เขียนมาแลกกันอ่านกะดีเด๋หละ::)
    ให้เอื้อยไปลำดับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในชีวิตแล้วสิมาเขียนให้อ่านคือกันจ้า...ชีวิตฮ้างๆคือค้างหมากถั่ว...ถ่าอ่านเด้อ...::)
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ท่านดีเจเต็มลงมือได้อารี่แล้วติ้ท่าน งั้นดีเจปุ้ย ปานแวด ขอกล่าวนำแน๊
    เพลงดีเจปุ้ยมีหลายค๊า แต่ว่าเพลงที่ขอบ่มีพะนะ ยังไงก็จะพยายามหามา
    ให้ได้นะคะ

ปล. ดีเจคนนี้เป็นคนอ่อนไหวง่ายยังไงก็อย่าหาเรื่องกันเด้อ กลัวคอนโทรลใจตัวเองม่ายล่ายง่ะ :-* (t
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    เป็นแรงใจให้กับดีเจอาษาทุกท่านเด้อครับ..สู้ สู้ สู้
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA
    ขอเป็นกำลังใจให้เด้อจ้า บ่าวเต็ม อิอิ แต่ว่าอย่าสิฟ้าวรำคาญพี่จอยเด้อจ้า ยามขอเพลงกะดาย ไปเฝ้าทุกมื้อหลายย้านดีเจ สูน สั้นดอกหว๋าๆๆๆๆๆ อิอิ ... สู้ๆๆจ้าดีเจบ้านมหา

บล็อก
    6
    พี่จอยครับ รับรองครับ บ่มีการรำคาญใดๆทั้งสิ้นครับผม ::)

ขอบคุณทุกกำลังใจครับผ๊ม