ช่วยทีครับ ผมมใช้ Kaspersky Anty virus (6.0.2.614) ตตอนี้มันไม่ให้
อัพเดทแล้วครับ พอจะ เอาออกก็เอาออกไมได้ ไม่รูว่าเปงเพราะอะไรครับ unstall ออกก็ม่ายได้ ลงตัวใหม่ Kaspersky Internet Security 2009 v8.0.0.357 ที่โลดมาจากบอร์ดก็ม่ายได้ ครับ รบกวนผู้รูชี้แจง ด้วยนะครับ
เพระ ตอนนี้ เครื่องผมโดน Worm.Win32.Sohanad.as เล่นงานครับ มัน แพร่ตัวเอง เร็วมากๆๆ จะ ฆ่ามันงัย รบกวนด้วยนะครับ
ตอบที่บอร์ดก็ได้นะคัรบ รึ M คุยกันได้ครับ pakinaim@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้านะคัรบ

เด็กผู้รอคอยยย ช่วยทีครับ กับ .(Worm.Win32.Sohanad.as) ใช้. Kaspersky Anty virus