ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ miaw

โกรธแล้วน่ะ ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้

ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ พอล๊อกอินฟังของใครไม่ได้เลยแต่พอไม่ได้ล๊อคอินกลับฟังได้ปกติ

ก่อนล๊อกอิน

ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้

หลังจากล๊อกอิน

ช่วยด้วยนะค่ะ ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
    ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้ช่วยด้วยค่ะ มีปัญหาฟังเพลงใน Hi7 ไม่ได้

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวเม้า
    ผมกะเป็นคือกัน ต้องให้บ่าวคนเดิม มาเบิ่งครับ ให้เผิ่นจัดการให้

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    แก้ไขแล้วครับ....ผิดพลาดทางเทคนิคไปครับ ขอบคุณหลายๆที่แจ้งปัญหาการใช้งานเข้ามา
    ลองใหม่เด้อครับ....รายงานให้ทราบแหน่
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Tags for this Thread