หัวข้อ: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

แนะนำขั้นตอนการติดตั้งไมค์โครโฟน ในคอมพิวเตอร์ของเรา
    เพื่อเป็นบันไดก้าวสู่การเป็นดีเจ หรือนักร้องมืออาชีพในบ้านมหา การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

วิธีการและขั้นตอนการปรับแต่ง ท่านจะต้องมีไมค์เตรียมพร้อมอยู่แล้ว
    เพราะการทดสอบต้องทดลองพูด ให้ระบบรู้จักเสียงเรา และอนุญาต
    ให้ระบบยอมรับเสียงเรา ::) เว้าเล่นเด้อ ...

เรามาเริ่มกันเลยครับ ภาพประกอบมีคำบรรยายอยู่แล้ว จะไม่บรรยายเพิ่มน่ะครับ
    สงสัยค่อยโพสถาม....8)

การติดตั้งไมค์โครโฟน ภาพที่ 1
    การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

การติดตั้งไมค์โครโฟน ภาพที่ 2
    การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

การติดตั้งไมค์โครโฟน ภาพที่ 3

การติดตั้งไมค์โครโฟน ภาพที่ 4

การติดตั้งไมค์โครโฟน ภาพที่ 5

การติดตั้งไมค์โครโฟน ภาพที่ 6

การติดตั้งไมค์โครโฟน ภาพที่ 7 ให้ท่านคลิกที่ Unblock เพื่ออนุญาตให้ระบบยอมรับสัญญาณจากไมโครโฟน
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ขอบคุณอ้ายบ่าว ...เด็กน้อยติดตั้งไมล์ได้แล่วเด้อจ้า...ขอบคุณอ้ายบ่าวหลาย ๆๆ จ้า...จุ๊บ ๆๆๆ

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ peepoa007

ขอบคุนครับผมมมม

สิลองเบิ่งครับ อ้ายบ้าวคนเดิม:)8)

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ขอบคุณครับบ่าวคนเดิมที่ให้ความรู้

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม
    ขอบคุณอ้ายบ่าวหลาย ๆ เด้อครับ
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

คอมฮ้างไวรัสไวรักลงเครือง มิดเลย เข้าเน็ตบ่ได้ กะต้องลงโปรแกรมใหม่จ้า ต้องปรับไมค์ใหม่ตั้ว เฮ็ดได้บ่น้อ...อิอิอิ...ขอบคุณจ้า

Membership renewed สัญลักษณ์ของ MADELA

Re: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

ขอบคุณหลายๆเด้อ บัดนี้สิได้เฮ็ดเป็น ลองเฮ็ดไมค์แล้ว แหล่มเลย ::)::)::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คน ตจว.

Re: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

ขอบคุณครับ

แต่เฮ็ดแล่ว เสียงมันดังบ่อแฮงครับ ปรับขึ้นจนสุดแล่ว กะคือเก่าครับ

ก๋าว่าสิอัดเสียงใส่ vdo สอนการใช้งานโปรแกรมต่างๆ มาเผยแพร่ครับ
    แบบนี้ครับ

http://minicnc.thai-online.net/viewtopic.php?f=7&t=673

หือไมค์มันถืกโพดบ้อ อันละ 80 บาทเอง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ TOONSANDEE

Facebook Video Re: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

ขอบคุณครับ อยากเป็น เจดี ดีเจเด้บาดนิ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ญา ทิวาราช
    บล็อก
    17

เรื่องฮิตน่าอ่าน Re: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

ขอบคุณความรู้สี่งดีๆคับอ้ายขอให้มีความสุขหลาย ๆ เด้อครับ
    Re: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลงRe: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลงRe: การติดตั้งไมค์โครโฟน ในเครื่องคอมเพื่อเป็นดีเจ และร้องเพลง

Tags for this Thread