หัวข้อ: +10เหตุผล(ที่เขาว่า)..ทำไมผู้ชายเจ๋งสุด..+

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

พบปะพูดคุย +10เหตุผล(ที่เขาว่า)..ทำไมผู้ชายเจ๋งสุด..+

1.ผู้ชายเข้าห้องน้ำคนเดียวได้โดยที่ไม่ต้องมีเพื่อนตามเข้าไปเป็นฝูง

2.ผู้ชายสามารถไปพักร้อน5วันได้ด้วยเสื้อผ้าชุดเดียว

3.ผู้ชายไม่ต้องใช้เวลาทำความคุ้นเคยกับนามสกุลใหม่หลังเเต่งงาน

4.ผู้ชายไม่โกรธถ้ามีใครลืมวันครบรอบเเต่งงาน

5.ผู้ชายมีสีสันบนใบหน้าเป็นธรรมชาติ

6.เมื่อผู้ชายพูดว่า เเต่งตัวเสร็จเเล้ว ผู้ชายสามารถออกจากบ้านได้ทันที เเต่เมื่อผู้หญิงพูดว่า เเต่งตัวเสร็จเเล้ว เหมือนกันนั่นหมายความว่าเธอยังเเต่งหน้า ลองเสื้อผ้า เเละยังค้นหาต่างหูของเธออยู่

7.ผู้ชายสามารถทำเล็บได้ด้วยมีดพก

8.ผู้ชายอยู่เป็นโสดจนกระทั่งอายุ36ได้โดยไม่มีใครสังเกต(ผู้หญิงเเก่มากขึ้นคานเเน่)

9.ผู้ชายไม่ต้องกังวลเรื่องผมหงอกเเละรอยเหี่ยวย่นบนใบหน้าเพราะมันเพียงเเต่เพิ่มบุคลิกของผู้ชายให้ดูดีกว่าเดิมเท่านั้น

10.ผู้ชายสามารถไว้ผมทรงเดียวกับปีที่เเล้วได้ไปอีกหลายหรือตลอดทศวรรษ

..ฮาๆนะคะ ...
    มองต่าง..อย่างปลง

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    -ผู้ชายท้องไม่ได้ แต่เสกของเข้าท้องได้ อิอิ
    -ผู้ชายบางคน รอกินข้าวกับแฟน ครับ
    -ผู้ชายบางคน อาบน้ำไม่ถึง 5 นาที เช่นผม

อิอิ ล้อเล่นนะครับ เข้ามาให้กำลังใจครับ หาไรมาให้อ่านอีกเด้อจ้า ....

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ aoxlee
    10.ผู้ชายสามารถไว้ผมทรงเดียวกับปีที่เเล้วได้ไปอีกหลายหรือตลอดทศวรรษ
    ข้อนี้ยอมรับครับเพราะผมทรงนี้ตั้งแต่มัธยมจนปัจจุบันก็ยังทรงเดิม::)::)

1.ผู้ชายเข้าห้องน้ำคนเดียวได้โดยที่ไม่ต้องมีเพื่อน ตามเข้าไปเป็นฝูง >:d>:dข้อนี้ขั่นเข้าไปหลายคนกะสิถืกแนมว่ามันเข้าไปเฮ้ดหยังกัน >:d;d
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ กลางทุ่งสารคาม
    11.ผู้ชายรักเดียวใจเดียว(กระผมเอง).....

sadit
    Guest

พบปะพูดคุย

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กลางทุ่งสารคาม
    11.ผู้ชายรักเดียวใจเดียว(กระผมเอง).....
    ผู้ชายจะไม่ยอมเชื่อผู้ชายที่พูดว่าตนเองรักเดียวใจเดียว