หัวข้อ: หนแรกและหนสอง

lanboon1
    Guest

หนแรกและหนสอง

หนแรกและหนสองนี่เป็นอีกเรื่องราวหนึ่งของไม้เท้ายอดทองกับกระบองยอดเพชร สองคู่ชีวิตอาวุโสจูงมือกันไปตรวจสุขภาพประจำปี คุณยาย

นั่งรออยู่นอกห้องในระหว่างที่คุณตาหารือกับหมออยู่ข้างใน "สภาวะทางเพศเป็นยังไงบ้างครับ"คุณหมอซัก "ว่ากันตาม

จริงเนื้อๆเลยนะครับ"คุณตาสารภาพ "หนแรกน่ะพอไปไหว แต่หนสองที่สองเนี่ยไม่รู้เป็นยังไง เหงื่อแตกท่วมตัวเลยหมอ"

"หา!อายุขนาดนี้ยังมีหนสองอีกเรอะครับ มากไปเรอะเปล่า"คุณหมอว่าแล้วก็รีบเดินออกจากห้องมาหาคุณยาย "คุณ ยา.....

เอ้อ คุณป้าครับ ผมจำเป็นต้องเรียนถามสักหน่อย คือคุณลุงสามีคุณป้าบอกกะผมว่า ตอนมีเซ็กส์หนแรกนั้นโอเค แต่หนที่สอง

เหงื่อออกมากเลย จริงเรอะเปล่าครับ" "เค้าไม่ได้โกหกคุณหมอหรอกย่ะ"คุณยายยืนยัน "ก้อหนแรกเดือนธันวานั่นอากาศมัน

หนาว แต่หนสองเดือนเมษาเนี่ย ร้อนแทบตับแลบ"

DDZ111
    Guest

Re: หนแรกและหนสอง

มาฟังหมอลำกัน บ่ พี่น้อง อยากให้ฟังกานเยอะๆ คับ

Re: หนแรกและหนสอง

บ่าวเมืองแปะว่าถ้าหนสามนี่คงน้ำท่วมเลยมั่งนิ อิอิอิ เพราะหนสามนี่เดือน สิงหาคม อิอิอิ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้