หัวข้อ: อยากมีเพื่อนค่ะ

คนสกลไกลบ้าน
    Guest

อยากมีเพื่อนค่ะ

สัวสดีค่ะ ทุกๆๆคน สาวสกลเป็นสมาชิกใหม่ อยากมีเพื่อนคุยค่ะ เหงาเพราะอยู่ ต่างประเทศ ค่ะ ยินดีที่จะเป็นเพื่อนกับทุกคน ค่ะ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    รับผมเป็นเพื่อนคุยจักคนได่บ่ครับ

Guest

ดว้ยความยินดีค่ะ

ดว้ยความยินดีค่ะ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tuaeng ดว้ยความยินดีค่ะ
    รับผมเป็นเพื่อนคุยจักคนได่บ่ครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ:)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เข้าห้องกล่องขอเพลง แล้วรับรองจะได้เพื่อนเยอะแยะมากมาย

เพราะนอกจากจะมีเพื่อนคุยแล้ว ยังได้ฟังเพลงไพเราะจากสุดยอดดีเจบ้านมหา

หรืออยากพูดคุยกับดีเจคนโปรดผ่านหน้าไมค์ ช่วงดีเจ เฒ่าจังไร + เด็กน้อย ได้ทุกวัน

(เข้าห้องกล่องขอเพลง, หรือสถานีที่ 1 และ 2 รับรองไม่ผิดหวัง)

ขอต้อนรับสู่บ้านมหาดอทคอม ด้วยความยินดียิ่งครับผม

Guest

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เฒ่าจังไร ขอบคุณมากๆๆค่ะ
    เข้าห้องกล่องขอเพลง แล้วรับรองจะได้เพื่อนเยอะแยะมากมาย

เพราะนอกจากจะมีเพื่อนคุยแล้ว ยังได้ฟังเพลงไพเราะจากสุดยอดดีเจบ้านมหา

พร้อมกับขอเพลงหน้าไมค์ พูดคุยผ่านหน้าไมค์ กับดีเจคนโปรด เฒ่าจังไร + เด็กน้อย ได้ทุกวัน

(ดูตารางการจัดรายการ)
    ขอบคุณมากๆๆที่แนะนำ ตอนนี้ก็อยู่ที่ห้องขอเพลงดว้ยค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    (t8) หวัดดีครับ น้องคนสกล ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    และยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวบ้านมหาครับ ที่นี่
    มีแต่คำว่าม่วน ครับผม เลือกได้ตามใจชอบครับ
    แล้วอยู่ประเทศไหนละครับ ::) เข้าไปทักทาย
    หนุ่มน้อยเมืองเพชรใน hi7ได้ทุกเมื่อครับ ยืน
    ดีต้อนรับครับ:g

Guest
    :)ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    (t8) หวัดดีครับ น้องคนสกล ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    และยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวบ้านมหาครับ ที่นี่
    มีแต่คำว่าม่วน ครับผม เลือกได้ตามใจชอบครับ
    แล้วอยู่ประเทศไหนละครับ ::) เข้าไปทักทาย
    หนุ่มน้อยเมืองเพชรใน hi7ได้ทุกเมื่อครับ ยืน
    ดีต้อนรับครับ:g

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ยินดีต้อนรับทุกๆท่านเข้าสู่เว็บบ้านมหาครับ

มาม่วนๆนำกันเด้อครับ รับรองความม่วนซื่นครับ

สาวเมืองชล
    Guest

ยินดีที่ได้รู้จักคะ

ขอเป็นเพื่อนด้วยคนนะคะ 8)

Guest

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์

8):gok ยินที่ได้รู้จักเช่นกันค่ะ
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ สาวเมืองชล
    ขอเป็นเพื่อนด้วยคนนะคะ 8)