หัวข้อ: ไผเห็นนมครู

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หัวหน้าจ๋าย
    ทำงานอยู่แถวสะพานใหม่

ไผเห็นนมครู

.เหตุเกิด ณ.โรงเรียนประถมแห่งหนึ่งซึ่งเป็นโรงเรียนขยายโอกาสทางการศึกษา คุณครูสมใจเธอเพิ่งจบจากมหาวิทยาลัยราชภัฏ(พอกะเทิน)มาหมาดๆ ได้รับการบรรจุเป็นครูประจำชั้นป.3ก.ที่โรงเรียนแห่งนี้ ด้วยความที่เธอยังเป็นครูสาวจึงมีความจำเป็นต้องดูแลสรีระ หน้าตา ผิวพรรณ ให้อรชร ผุดผ่อง เป็นยองใยอยู่ตลอด เผื่อจะได้เป็นที่ต้องตาต้องใจครูหนุ่มๆ พักเที่ยงวันนั้นเธอไปยังสหกรณ์ของโรงเรียนและซื้อนมเปรี้ยวมาวางไว้ที่โต๊ะคุณครูที่ห้องพักครูและรีบไปทานข้าวเที่ยง แต่ด้วยความรีบร้อนเข้าสอนนักเรียนตอนบ่ายทำให้เธอลืมนำนมกล่องนั้นไปด้วย พอ ตอนใกล้เลิกเรียนคุณครูสมใจจึงนึกถึงนมเปรี้ยวที่ซื้อมา..เอ๊ะเราเก็บไว้ไหน หรือว่านักเรียนแอบแกล้งครูมาใหม่อย่างเธอ ..ด้วยความโมโหเธอจึงเอ็ดนักเรียนด้วยอาการฉุนเฉียวสุดขีดเอ็ดตะโร"ไผเห็นนมครู" เงียบกริบ ไม่มีเสียงตอบจากนักเรียนคนใด อีกครั้ง"ไผเห็นนมครู หนูแดงเห็นบ่อ" หนูแดงเสียงสั่นเครือ "บ่อ..อ..อ..เห็น..ค่า...." ครูสมใจ "ไผอีก..สมหมายเห็นนมครูบ่อ" ด.ช.สมหมาย"บ่อ..อ...เห็น..น..ครับ...บ" ด้วยความเป็นหัวหน้าห้อง สิทธิชัยจึงยกมือขึ้นพร้อมสปิริตตอบไปว่า"ผะ...ผม..เหะ..เห็นหยะ..อยู่..ครับ"อย่างหวาดระแวง ครูสมใจ"เห็นตอนได๋ฮึ"ยังโมโหอยู่ สิทธิชัยเสียงสั่นสะท้าน "เหะ...เห็น..ต่อ..ตอน..คุ..คุณ..คะ..ครู...โกะ..ก้มลง...หยิบ..ช็อก..อยุ่..หน้า..ห้อง..คะ..ครับ" ครูสมใจ "ไผเห็นนมครูไผเห็นนมครูไผเห็นนมครู....#...*......!......<...$....!.."[/SIZE][/B]

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ครูขา...............หนูเห็นเด้กชายหล่อหลอยเอาไปดูดจุ้บๆอยู่ค่ะ::)
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หัวหน้าจ๋าย
    ทำงานอยู่แถวสะพานใหม่
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuzing
    ครูขา...............หนูเห็นเด้กชายหล่อหลอยเอาไปดูดจุ้บๆอยู่ค่ะ::)
    "ครูสมใจขอขอบใจมากนะ ด.ญ.nuzingที่ช่วยเป็นหูเป็นตาแทนครู วิชาสุขศึกษา คะแนนเต็ม100 เธอเอาไป 200 คะแนนเลย":g::)::)::)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ::)::)แนวไปกดดันเด็กน้อยเน๊า มันกะบอกตามที่มันเห็นนั่นล่ะ ยังดีที่ครูผู้ชายบ่อย่างเข้ามาว่าเห็นนำ::)

ผมบ่เห็นเด้อครับคุณครู แต่ว่าผมได้บาย(หยิบ)ยุครับ บายไปให้หัวหน้าจ๋ายดูดแมะครับ อิอิอิ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

::)::)::)::)::) .... น้าน ถามนมครู บ่ได้ถามนมเปรี้ยว ... ก๊ากกกกกกกก

คุณครูเลาเห็นนมเลาละเบาะน้อหัวหน้า ดนปานนี้บ่แม่นนมเบิดอายุแล้วเบาะ อิอิ::);d;d
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

ส.มักม่วน
    Guest
    55555555555 จักสิว่าไผเห็นแหน่เด้อบาดนี่ เด็กชายธีกะเห็นนำเผิ่นอยุ่บ้ออ้าย ถามหานมครูเนาะบ่ได้ถามหานมเปรี้ยว ::)::):g:g

::)::) นมครูมันบูดแมะหล่านิ่ม มันเลยกลายเป็นนมเปรี้ยว เห็นกะเห็นบ่ชัดปานได๋ดอกนมครูนะ เห็นแว๊บๆนิละ จักไผ๋มาบายไปแล้วแมะ อิอิ;d;d