Google เกือบทำให้เว็บบ้านมหาล่ม..อีกแล้ว

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน Google เกือบทำให้เว็บบ้านมหาล่ม..อีกแล้ว

วันนี้เวลาประมาณ 3 ทุ่มเศษๆ ผมเปิดหน้าเว็บมาก็ต้องตกใจ นึกว่าโดนปล่อยคลิป
    หรือภาพเด็ดๆ ซ่ะแล้ว
    ตามภาพ
    Google เกือบทำให้เว็บบ้านมหาล่ม..อีกแล้ว
    ใช้เวลาตรวจสอบที่มาที่ไปของอยู่พักหนึ่ง ก็ได้ทราบต้นตอของการออนไลน์ที่เพิ่ม
    มากขึ้นผิดปกติ ก็เจอกระทู้เจ้าปัญหาจนได้ ::) เมื่อนึกย้อนไปช่วงกลางวันก็ได้ความว่า
    เน็ต TOT ขัดข้องทำให้ใช้งาน MSM ไม่ได้เป็นบางช่วง ก็เลยถึงบางอ้อ ::)::)

ข้อมูลอ้างอิง
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    กะบ่รู้แล๊วเนาะคับ ตอนนี่หล่อยังเข้าทันได้ยุ นอนบ่หลับคักคืนนี่ แบบว่าคึดฮอดกิ๊กหั่นน๊า ::)

วันนี้ msn ล่มกันระนาวเลยค่ะท่านพี่ เป็นกันทั่วหน้า

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มลำซี
    ดีคือกันครับ คนสิได่รู้จักบ้านมหาหลายๆขึ้นครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    ดังปานพลุครับ ดีคือกันครับบ้านมหามีแต่สิ่งดีๆให้เสมอครับ
    ขอบคุณเด้อครับ
    google 5555 ::)

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    อีกแล้วครับวันนี้ เครื่องเซิรฟเวอร์กระตุกเป็นระยะ
    ดีหน่อยได้ปรับลิมิตคอนเนคไว้ ไมงั้นเน่าอีกแน่..

msn เข้ากันไม่ได้อีกแล้วค่ะพี่น้อง แงๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ nong_aew
    ฮือๆๆๆๆ....ทำไมวันนี้เข้า msn บ่ได้เลยอ่ะ.....เศร้าเด้บ่ได้เว้ากับกิ๊ก โอ๊ะ ผู้บ่าวเลย......แง้ๆๆๆๆๆๆๆ::::)::)

Tags for this Thread