หัวข้อ: ความไม่เข้าใจบางอย่าง....ระหว่างเรา

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะนาว

ความไม่เข้าใจบางอย่าง....ระหว่างเรา

เกิดความไม่เข้าใจบางอย่าง
    ทำให้มีช่องว่างระหว่างเธอกับฉัน
    ต่างคนต่างลังเลที่จะหันหน้าเข้าหากัน
    ทำให้ความผูกพันธ์บั่นทอนลง
    ฉันคิดถึงเธอนะ คิดถึงเสมอ
    และเธอก็คิดเหมือนกันใช่ไหม
    งั้นทิ้งไปเถอะศักดิ์ศรีหันมาพูดกันดีๆให้เข้าใจ
    ก่อนจะสายเกินไป
    ...แล้วมานั่งเสียใจทั้งสองคน...

ความไม่เข้าใจบางอย่าง....ระหว่างเราความไม่เข้าใจบางอย่าง....ระหว่างเราความไม่เข้าใจบางอย่าง....ระหว่างเราความไม่เข้าใจบางอย่าง....ระหว่างเรา

>> ความไม่เข้าใจบางอย่าง....ระหว่างเรา <<.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร

8) หันหน้มาปรึกษากัน และ....ก้อนึกถึงแต่สิ่งที่ดี ๆที่เคยมีให้แก่กันมา...เท่านี้ก้อคงจะเข้าใจกันได้ครับ8)มาเป็นกำลังใจให้น้องมะนาวครับผม::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    อืม.......ช่ายยยยยยยย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะนาว

ขอบคุณหลายๆกำลังใจที่ให้มา

ขอบคุณหลายๆ น้ำใจและกำลังใจส่งให้ลูกสาวหล่าเมืองอุบลคนนี้ ...ก่อนสิเบิดแฮงไปต่อ

ขอพักพิงอาศัยใต้ร่มชายคาน้ำใจและกำลังใจของบ้านหลังนี้พอมีแฮงเดินต่อไป....แหน่เด้อจ้า...ขอบคุณหลายๆกำลังใจที่ให้มาขอบคุณหลายๆกำลังใจที่ให้มา

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    อย่าเพิ่งท้อ กับสิ่งที่เกิดขึ้น บางสิ่งบางอย่าง หรือเหตุผลอันน้อยนิด ที่ทำให้เราไม่เข้าใจกัน
    ลองหันหน้าเข้าหากันอีกสักครั้ง แล้วพูดคุยกันถึงปัญหาระหว่างเราสองคนที่เกิดขึ้น
    เป็นกำลังใจให้เสมอนะจ๊ะ คนอุบลเหมือนกันว่างๆเข้า HI7 คุยกันได้นะน้องหล่า

หันมาเว้าจากันความบ่เข้าใจกะสิกลับมาเข้าใจกันคือเก่าละ เป็นกำลังใจให้เด้อคับ8):g:g
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้