หัวข้อ: Antivirus อันไหนดีสุด

300ซั่มซิม
    Guest

Antivirus อันไหนดีสุด

ผมแนะนำ kaspersky งับ

สาวหนองคาย
    Guest
    ใช้ nod32อยู่ก้อดีเหมื่อนกันนะ ก้อไม่รู้ว่าอันไหนดีมั้ง เอิ๊กกกกกกกกก

daowyos
    Guest
    nod ครับผมลงมาหลายแล้วครับ
    ไม่ 100 % แต่ไม่ทำให้เครื่องช้าครับ

jirasaktum
    Guest
    kaspersky ถ้าเครื่องแรงพอ จัดไป เขาดีจริงๆ ผมใช้อยู่ครับ

เจ้าชายอกหัก
    Guest
    kaspersky ถ้าเครื่องแรงพอ จัดไป เขาดีจริงๆ ผมใช้อยู่ครับ

เห็นด้วยครับใช้อยู่ดีๆๆ..เยี่ยมเลยครับ

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

อายหน้าแดง

แรงพอ นี่ขนาดได๋ครับ
    เมื่อคืนโดนไปเต็มๆ...เทิ่งโทรจัน เทิ่งอันอื่น อุยุอะยะ
    ตอนนี่ของผม symentec antivirus ครับ อิอิ โดนเลย (โดนไวรัสแดก)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ใต้ร่มประดู่
    F-Secure คับเจ๋งดี ใช้มานานเกือบ 2 ปี แล้ว ไม่เคยมีปัญหาเรื่องไวรัสเลยคับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    ตั้งแต่ใช้มาไม่มีอันไหนดีสักอันเลยครับ อิอิ ใช้แล้วก็ลบออก ไปว่าเล่น ตอนนี้ไม่ใช้เลยโดนไวรักก็ฟอแมตไปเลย อิอิ เครื่อง ไม่มีค่อยมีอะไรครับ ไดร์ C เป็นวินโดร์อย่างเดียว แยก hd ด้วย ไม่ค่อยหนักใจเรื่องไวรัสครับผม แต่เท่าที่ดูๆ มา น่าเวิกสุดก็ mcafee ครับ แต่ยุ่งยากวุ่นวาย หนักเครื่อง แสกนช้า แต่ชัวร์ แต่ ไม่ใช้ครับ อิอิ ไม่ใช้สักตัวเลย ::)::)

ศึกษาหาความรู้
    โตดีๆ ก็มีอยู่จั๊ก 4-5 โต kasper.....avast........ฮมแดง(avira)....Nod32.และอื่นๆแล้วแต่ถนัด ที่สำคัญ ต้องขยัน update เด้อ แล้วอย่าลืม fullscan ดู๋ๆ หากบ่.ก็โตไผโตมัน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ครูโนช

Re: Antivirus อันไหนดีสุด

ตอนนี้ผมใช้ AVG 8 Free Version ก็ OK ดีครับ:g

Tags for this Thread