ประกาศขอความร่วมมือมายังสมาชิกทุกท่าน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

ประกาศขอความร่วมมือมายังสมาชิกทุกท่าน

สืบเนื่องมาจากบ้านมหาดอทคอมของเฮาเปิดให้บริการ hi7 มาระยะหนึ่ง และได้รับผลตอบรับเป็นที่นิยมเพิ่มขึ้นเรื่อยๆตามลําดับ และปัจจุบันฐานข้อมูลที่สมาชิกโพสต์เยี่ยมชมซึ่งกันและกันหนาแน่น ซึ่งบางท่านมีโพสต์เยี่ยมชม หลักหมื่น ซึ่งสิทําให้ฐานข้อมูลและพื้นที่เต็ม จึงขอความกรุณาสมาชิกให้ลบโพสต์เยี่ยมชมที่เก่าๆซึ่งบ่อมีคนเข้าไปเบิ่งแล้ว หรือลบตัวที่โพสต์บ่อมีความหมายหรือไอคอนต่างๆ ให้เหลือใว้น้อยที่สุด เพื่อสิได้มีเนื้อที่ใว้สําหรับผู้ที่เข้ามาโพสต์ใหม่ๆ และ hi7 เฮาสิได้เปิดให้บริการได้นานๆต่อไปครับ///ท้ายนี้ขอขอบคุณสมาชิกเป็นอย่างสูงที่ช่วยกันดูแลและคงใว้ซึ่งเวบไซต์บ้านมหาดอทคอม ของพวกเฮาได้อยู่นานเท่านาน ครับผ๊ม

Queenie
    Guest
    ขอบคูณมากมายที่ให้คำแนะนำค่ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หลานพระรถ
    เมืองพระรถธานี, ชลบุรี
    ขอบคุณคะสำหรับคำแนะนำ
    และจะช่วยดูแลบ้านให้เรียบร้อย...
    ...รับทราบ...ปฏิบัติเจ้าค่ะ...:)

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    รับทราบอ้ายเซียงน้อย

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    ยังไงก็ขอความร่วมมือสมาชิกบ้านมหาที่รักทุกท่านด้วยน่ะคะ
    เพื่อบ้านมหาของพวกเราจะได้ไม่เกิดเซิฟเวอร์ล่ม/ขัดข้อง/ข้อมูลเต็ม
    ก็ขอขอบคุณทุกท่านน๊าค๊าที่ช่วยกันดูแลบ้านมหา

ปุ้ยก็มีตั้ง 120 หน้า เดี๋ยวขอลบสัก 80 หน้าก่อนเนาะ :)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวภูไทกาฬสินธุ์

...

บ่มีใครโพสหาเลย ...น่าสงสารเฮาเด้...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มลำซี
    รับทราบครับผมอ้ายเซียง

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    รับแซ่บ โอ๊รับทราบครับอ้าย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6
    รับทราบพร้อมปฏิบัติครับอ้ายบ่าวเซียงน้อย

ก่อนอื่น
    ผมจะเซฟไว้ก่อน แล้วจะเก็บไว้ในแผ่นซีดีครับ
    จากนั้นก็จะลบครับ แบบว่าประทับใจพี่น้องที่แวะทักทายเนาะครับ

ขอบคุณทุกๆท่านที่แวะทักทายเด้อครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

พบปะพูดคุย

รับทราบจ้า อ้ายบ่าวเซียงน้อยจ้า จอยลบ พีเอ็ม แล้วจ้า แต่ยังเหลือ hi7 จ้า กำลังเลือกยุ อิอิอิ สิเก็บแต่ของผูบ่าวไว้ดอก เอาไว้เบิ่งเวลาที่คิดฮอดสั้นดอกหว๋าจ้า อ้ายจ้า
    :g::):g