หัวข้อ: กระต่ายทัวร์ 2 : ".. รีสอร์ทดอยสวย.."

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    Moderators สัญลักษณ์ของ ต่าย
    บล็อก
    5

เรื่องฮิตน่าอ่าน กระต่ายทัวร์ 2 : ".. รีสอร์ทดอยสวย.."

กระต่ายทัวร์ 2 : ".. รีสอร์ทภูดอยสวย.."

หวัดดีคะพี่น้อง..ต้นเดือนกันยาต่ายมีโอกาสไปประชุมที่รีสอร์ท ภูดอยสวย แถวๆแม่สาย
    อยู่ติดถนน เชียงรายแม่สาย..ห่างจากตัวเมืองแม่สายประมาณ 13 กิโล..
    ตกแต่งสไตล์ล้านนาบาหลี..บรรยากาศโรแมนติคมากๆ..เหมาะสำหรับแวะพักค้างคืนนะคะ
    ต่ายเลยเก็บภาพสวยๆมาฝาก..ตามมาดูเลยนะคะ...

ทางเข้ารีสอร์ท..ลีลาล้านนาผสมบาหลี..ชวนให้ตามเข้าไปดูค่ะ

กระต่ายทัวร์ 2 : ".. รีสอร์ทดอยสวย.."

กระต่ายทัวร์ 2 : ".. รีสอร์ทดอยสวย.."

แวะนั่งทานอาหารที่ร้านอาหารเพลงก็เพราะมาก..เป็นลอบบี้รับแขกไปในตัวค่ะ..

ภูมิทัศน์รอบๆบริเวณ..ด้านหลังเป็นดอยนางนอน..ตำนานเมืองแม่สายไงคะ..

ห้องพักเป็น บ้านดิน กะ บ้านน้ำ...ด้านหลังต่ายเป็นบ้านไร..คงเดาได้นะคะ อิ อิ

จุดชมวิวด้านหลังเป็น..ดอยสวย..มีหมอกคลุมเบาบาง..บรรยากาศโรแมนติคเป็นบ้าเลยคะ..::)::)

ภาพอินทีเรียดีไซน์ในห้องพักก็โรแมนติคคะ..น่านอนมากๆๆ..แต่ติดกล้องเพื่อนไปค่ะ.เดี๋ยวต่ายจะมาโพสต์ให้ดูทีหลังนะคะ..
    นี่แค่น้ำจิ้มนะคะ..ไว้เจอกันปลายหนาวที่รีสอร์ทแถวๆเชียงใหม่นะคะ...
    ดูแลสุขภาพทุกท่าน.....บายๆๆๆจุ๊บๆๆค่ะ..

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

เรื่องฮิตน่าอ่าน

ซุ๊ดหยอดดดด.......8)8)8)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    8) หวัดดีคร๊าฟ น้องต่ายตาหวาน แอบไปเหนือมาเอง
    บ่ได้มาชะอำ ฮาฮาฮา รอชมคร๊าฟ รอชม::)

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ ข้าวปาด
    บล็อก
    1
    งามๆๆน้องต่าย ราคาหอ้งพัก แพงบ่อน้องต่าย คิดว่าปีหน้า พี่อยากสิไปเที่ยวเหนือคือกัน บรรยากาศดีเนาะ บ่เป้นตะฮอ้น น่าไปเที่ยว ขอบใจน้องต่ายจ้า สำหรับภาพสวยๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มลำซี
    สวยมากครับ...ขอรายละเอียดด้วยครับ
    ราคา เบอร์โทร
    หนาวนี้ไปเหนือแน่นอนครับ
    ::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    :g:gน้องต่ายบ่อเอาคนถือกระเป๋าบ่อครับ หือซิเอามือปืนครับ หนุ่มเหงาซิอารักขาให่ หือซิเอาคนยางนำย้านลื่นหกล้มครับ ยินดียางนำก้นเด้อ::)::)

บล็อก
    5
    พี่ลูซี่จ๋า........ห้องพักเตียงเดี่ยว 1200 บาท/ คืน นอนได้ 2 คนจ้า (บ้านดิน 1 หลัง)
    .................บ้านน้ำ 1 หลัง (1 - 2 เตียง) ราคาตั้งแต่ 1600 - 2000 จ้า...
    .................คั่นเอื้อยสิมาบอกต่ายล่วงหน้าเด้อจ้า..สิจองหลังที่อยู่ติดจุดชมวิว..โรแมนติคเกินร้อยจ้า...อิอิ

อ้ายพีจ๋า.......อยากได้อยู่ดอกคนซ้อยถือกระเป๋าแหม๋..อิอิ..แต่ว่าเลือกบ่ถูกมาสมัครหลายคักโพด ฮ่าๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกน้ำชี
    :g:g:g:gป้าดดดด....วิวคืองามแท้.เอื้อยต่าย.....::)::)::)::)........อยากไปเด้...::)::)::)...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม
    เป็นตาพา.....ไปฮันนีมูนแท้ งามถืกใจขนาดเลยครับน้องต่าย

[*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

บล็อก
    5
    น้องซ่าจัง.....ตัวเองก็พาผุลางคนมาดิ...แล้วพี่ต่ายจายอมไปเป็นเทรนเนอร์ให้ อิ อิ...
    น้องหล่าน้ำชี...ถ้าเป็นศิษย์เอกคือจั้งเจ้า...เอื้อยสิไปเป็นหมู่เบิ้ดซูหม่อง...น้องหล่า อิ อิ
    อ้าย 1000 ... อิอิ อ้ายสิมาฮันนี้มูนรอบสองตี้..กับคนผุเก่าหรือผุใหม่น้อบาดนิ..ฮ่าๆๆ