หัวข้อ: บันทึกเสียงการประกวดสรภัญญะครั้งที่ 22/2551 คณะที่ 1 ระดับเยาวชน

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Facebook Video บันทึกเสียงการประกวดสรภัญญะครั้งที่ 22/2551 คณะที่ 1 ระดับเยาวชน

คณะที่ 1 ระดับเยาวชน
    [WMA]sarapan/sarapan1.wma[/WMA]
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    :g:g:g ม่วนๆๆจ้า ทีมนี้ได้เข้ารอบ บ่หนอ ฟังแล้วซึ่งๆๆเนาะ
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ miaw
    ขอบคุณอ้ายบ่าวหลายๆค่ะที่เอามาให้ฟัง คิดฮอดบ้านหลายค่ะแต่กอ่นหมิวเคยไปรอ้งเวลาไปสังฆทาน ตามบ้านนั้นบ้านนี้ ได้แต่ราวัลชมเชยค่ะ ตอนนั้นได้ที่ 1 คือ กองข้าวนอ้ยฆ่าแม่ ลองมา คือ เท้าก่ำกาดำ คะเจ้ารอ้งมว่นๆค่ะ ทุกมื้อนี้บ่คอยมีวัยรุ่นไปรอ้งค่ะทางบ้านหมิว มีแต่ผู้เฒ่า และหาฟังยากมากค่ะทุกมื้อนี้

Tags for this Thread