หัวข้อ: คนบ้าพิณ

veerapong
    Guest

คนบ้าพิณ

ผมมีพิณที่ต้องการจำหน่ายอยู่ตัวหนึ่งมีใครสนใจไหมครับ(t(t

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ aoxlee
    ขายแพงบ่ล่ะอ้าย ลงภาพนำกะคือสิดี

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ลงภาพให้เงแน อยากเห็นของก่อน สนใจยุครับ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

4. 16-10-2008, 12:14

5. 16-10-2008, 12:22

veerapong
    Guest
    ขอลบภาพครับเนื่องจากไฟล์ใหญ่เกินไป

veerapong
    Guest
    <<.[/IMG]

veerapong
    Guest
    <<.[/IMG]

veerapong
    Guest
    มีอยู่หลายตัวครับแต่ตัวนี้เสียงดีที่สุด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    Ubon Ratchathani
    เรื่องโปรแกรมดนตรี
    ขอสอบถามคุณDragunovครับ การลงโปรแกรมทำดนตรีต้องทำอย่างไรบ้างครับ ผมมีโนทบุ๊คกับPCควรใช้ตัวไหนครับในการลง ต้องให้ทางร้านลงให้หรือลงเองได้ครับ รบกวนตอบในกระทู้คนบ้าพิณ นะครับเพราะผมเข้าดูบ่อยหรือใครมีความรู้เรื่องนี้ผม ขอคำแนะนำด้วยครับอยากรู้มากๆ ขอบพระคุณมากครับ
    ------------------------------------------------------------------------
    อ้างถึงกระทู้คำถามของคุณ veerapong >> http://www.baanmaha.com/community/showthread.php?t=28277
    -------------------------------------------------------------------------

โปรแกรมที่ผมว่าลงได้ทั้งโน้ตบุ๊ตและ PC ครับ เราลงเองดีที่สุดครับจะได้ไม่ต้องไปเสียเงินเล็กๆน้อยๆ ให้ร้านโดยไม่จำเป็น มันไม่ยากเลยครับ และอีกอย่างไม่รู้ว่าร้านเขาจะมีโปรแกรมที่ผมว่าหรรือเปล่า เดี๋ยวเอาไว้อีก 3 วันให้ผมกลับบ้านก่อนเดี๋ยวจะอัพโหลดขึ้นเวปไว้ให้ก็แล้วกันครับ ทั้งตัวโปรแกรมแล้วก็ Plug-in
    ตัวโปรแกรมติดตั้งมันไม่เยอะหรอกครับแค่ 61.3MB เอง แต่ว่า Plug-in เนี่ย 203 MB
    ถ้าต้องการก็รอหน่อยแล้วกันนะครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    :g สวยมากเลยครับ แพงปานได๋ล่ะครับ สวยๆๆๆๆๆๆผมกะมียุโตหนึ่งกำลังหัดเล่นยุอยากได้มาเล่นจังเลย :g :g :g
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

veerapong
    Guest
    ขอขอบคุณมากครับสำหรับกระทู้ของการลงโปรแกรมดนตรี

Tags for this Thread