หัวข้อ: ขอบคุณแฟนๆ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

Facebook Video ขอบคุณแฟนๆ

กระทู้นี้ผมขออนุญาตผู้ดูแลบอร์ด
    ขอให้เป็นไดอารี่นะครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณแฟนๆ

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆ ชาวบ้านมหาที่รักทุกท่าน ทุกนามแฝง
    ตลอดเวลาที่ดีเจเต็มใจให้เธอจัดรายการมา
    ไม่มีวันไหนเลยที่จะโดดเดี่ยว ทั้งเพลงทั้งคุณผู้ฟัง
    ต่างก็ได้รับความเมตตา และกำลังใจจากเพื่อนๆเป็นอย่างดีเสมอมา
    ดีเจเต็มไม่เคยลืมน้ำใจ กำลังใจจากเพื่อนๆทุกคน ขอขอบคุณทุกๆท่านครับผม

ช่วงนี้วันดีเจเต็มอาจจะห่างหายไปจากหน้าจอบ้าง ก็เพราะว่าอินเตอร์เน็ตมีปัญหา
    ในส่วนของเน็ตไฮสปีด ADSL ไม่สามารถใช้งานได้เลย
    ดีเจเต็มฯก็ได้แจ้งไปทางผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตแล้วครับ
    แต่ไม่สามารถใช้งานได้เหมือนเดิม ทางผู้ให้บริการอินเตอร์เน็ตก็ได้แจ้งกลับมาว่า
    อาจจะยกเลิกในส่วนนี้ อาจจะไม่มีโอกาสใช้งานเน็ตไฮสปีดได้อีก
    ซึ่งจะไม่สามารถกลับมาดำเนินรายการ หรือเป็นดีเจได้อีกเลย
    ดีเจเต็มใจให้เธอ ดีเจแห่งบ้านมหา คงจะกลายเป็นอดีตไปในไม่ช้า

ดีเจเต็มใจให้เธอ จะขอจดจำน้ำใจ กำลังใจของแฟนๆรายการ คุณผู้ฟังที่มีต่อดีเจเต็มฯ
    ที่ดีเจคนนี้เคยได้รับมา ก็จะขอเก็บไว้ในความทรงจำตลอดไป
    สุดท้ายนี้ ขอให้แฟนๆรายการ และสมาชิกบ้านมหาทุกท่าน จงได้พบเจอสิ่งดีๆ อันเป็นมงคลตลอดไป
    รัก และศรัทธาพี่น้องบ้านมหาทุกคนตลอดไป
    เต็มใจให้เธอ

[radio]http://www.freewebs.com/thai999/Thank-Club.wma[/radio]

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวภูไทกาฬสินธุ์

...

ใช้เนตของหยังน้อมีtt&tบ่หล่ะ บ่มาจัดรายการคือสิคึดฮอดแฮงเนาะ...

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    แล้วสิ บ่ คิดฮอดกัน บ่ เล่นตัดช่องน้อยแต่พอตัวแบบนี้ คิดฮอดแฮงเด้อจ้า....

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายธารแห่งกาลเวลา
    ดีเจเต็มใจให้เธอ ดีเจแห่งบ้านมหา คงจะกลายเป็นอดีตไปในไม่ช้า

..................

นั้น เป็นสิ่งที่ดีเจเต็มใจให้เธอคิด..
    แต่สำหรับ ผู้ตอบกระทู้แล้ว ..ผู้ที่ใช้นามว่า..
    เต็มใจให้เธอ..เป็นปัจจุบันตลอดกาล...

เด็กน้อยจะรอดีเจเต็มใจให้เธอเสมอจ้า...ไม่ว่าจะนานแค่ไหนก็จะรอเจ้าค่ะ...จุ๊บ ๆๆๆ

I love dj

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ไม่จริง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ไม่ใช่ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ไม่ยอม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

Super Moderator สัญลักษณ์ของ หมูน้อย
    บล็อก
    17
    แวะมาทักทายมายาม
    เพื่อนรักที่อยู่แสนจะบ่ไกลกันเลย แวะมาให้กำลังใจจ้า
    งานทุกงานย่อมมีทั้งอุปสรรค ปัญหาและก็ความสำเร็จ
    ขอให้เพื่อนรักมีกำลังใจเดินหน้าเพื่อ..ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบเด้อ
    ..ความสำเร็จอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อม..เพียงแต่มีความขยันและพยายาม
    ..บ่เกี่ยวกันเลยเนาะเพื่อนรัก...อิอิอิอิอิอิ....
    ..มาเป็นหนึ่งกำลังใจดวงน้อยๆๆให้เพื่อนรักเดินไปข้างหน้าเด้อ
    ..................แล้วเจอกันเด้อเพื่อนรัก.....................
    "รัก" และ "กำลังใจ" ฉันมีไว้เพื่อแบ่งปัน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ถึงบ่าวเต็มสิบ่อได้เข้าเนต.. หรือว่าสิห่างหายไป แต่ชื่อบ่าวเต็มก็ยังอยู่ในใจอ้ายและแฟนเพลงบ้านมหาตลอดไปครับ เพราะว่าความสัมพันธ์อันดีงามของพวกเฮาบ่อได้อยู่ที่เนตอย่างเดียวครับ... ตัวอ้ายเองคงไม่แตกต่างไปจากบ่าวเต็มดอกครับเรื่องเนต
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    จั่งใด่กระตามเนาะครับดีเจเต็มกะอยู่ในใจพี่น้องบ้านมหาคือเก่าแฟนๆๆรายการยังรออ้ายกลับมาเด้อครับฮักและคิดฮอดเด้อครับอ้าย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    ไม่จริง ไม่จริง ดีเจเต็มต้องอยู่กับพวกเราต่อไป