หัวข้อ: ใครมีเพลง ภูตแม่น่ำโขง ตอบจบมั้ง ค่ะ

aisoon
    Guest

ใครมีเพลง ภูตแม่น่ำโขง ตอบจบมั้ง ค่ะ

ใครมี ค่ะขอ ด้วย แอด เมลล นู๋มาด้วยนะค่ะ armxingxing@hotmail.com นู่ชอบมากเลย
    เฝ้าคึดถึงแต่พียา จนน้ำตาไหล ....

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    เฝ้าคิดถึงพี่ยา เอ้อเอ๊ย................น้ำตาไหล.......ยอดดวงใจของน้อง.....เฝ้าเรียกหา.........
    แม่นเพลงนี้บ่คับ ภูติแม่น้ำโขง อิอิ เป็นตาย้านเนาะ แต่ว่าโตโกงง้ามงามเด้ จักเกี่ยวกันบ่บุ อิอิ::)::)

aisoon
    Guest

ใช่แล้วคค่ะ อยากได้มากเลย พอจะมีไหมค่ะ

ใช่แล้วคค่ะ อยากได้มากเลย พอจะมีไหมค่ะ กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aisoon ใช่แล้วคค่ะ อยากได้มากเลย พอจะมีไหมค่ะ
    ใครมี ค่ะขอ ด้วย แอด เมลล นู๋มาด้วยนะค่ะ armxingxing@hotmail.com นู่ชอบมากเลย
    เฝ้าคึดถึงแต่พียา จนน้ำตาไหล ....
    คือชอบฟังตั้งแต่เด็กๆๆแล้วละอ่ะค่ะ

Tags for this Thread