หัวข้อ: มีคอมพิวเตอร์ ต้องมีสิ่งนี้ !!

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ วิกรรัตน์ แก้วดี

มีคอมพิวเตอร์ ต้องมีสิ่งนี้ !!

หากท่านมีคอมพิวเตอร์เป็นของตังเอง มาฟังทางนี้ ผมยินดีแนะนำและทำให้ฟรี !
    1. ถามตัวเองก่อนว่า ท่านชอบเสียงเพลงใช่ไหม ?
    2. สังคมของเราๆ ท่านๆ ชอบสังสรรค์ประจำหรือเปล่า ?
    3. ตัวท่านเองชอบร้องเพลงเป็นชีวิตจิตใจหรือไม่ ?
    4. อยากมีวงดนตรีเล็กๆ ไว้ออกงานใช่ไหม ?
    5. และสุดท้ายไม่อยากเสียเงินใช่หรือเปล่า ?

มาฟังทางนี้ครับ ผมจะบอกและแนะนำให้ท่าน ไม่ยุ่งยาก ง่ายๆ
    1. มีโปรแกรมโหลดไปติดตั้งเอง เป็นโปรแกรมของคนไทยทำเอง
    2. เป็นโปรแกรมเล่นคาราโอเกะ โดยเฉพาะเลย
    3. มีแต่ดนตรีไม่มีเสียงร้อง เพลงมีให้โหลดฟรีทั่วๆ ไป
    4. โปรแกรมนี้แหละ ที่เขาใช้เล่นเป็นวง รับงานต่างๆ
    5. สนใจไปศึกษาดูก่อนที่ www.bomusic-karaoke.com เด้อ

ผมเป็นผู้ดูแลบอร์ดอยู่ที่นั่น ทุกอย่างกันเองๆ เวบคล้ายๆ ที่นี้แหละครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ fongbeer
    คักอีหลี....ขอบคุณหลายๆเด้อ