ห้ามโพสต์โฆษณาในเว็บบอร์ด

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

ห้ามโพสต์โฆษณาในเว็บบอร์ด

ขอความร่วมมือ อย่าโพสต์ลิ้งค์โฆษณาในเว็บบอร์ดบ้านมหา
    เช่น ข้อความ เบอร์โทรศัพท์ ลิ้งค์ รูปภาพ

ขอบคุณทีมงานที่ช่วยตามลบ มาโดยตลอด

เพิ่มเติม

เว็บไซต์แห่งนี้ ไม่รับการสแปมลิ้งก์สด
    ตัวอย่าง เช่น ตั้งใจจะเข้ามาวางลิ้งก์ www.ชื่อเว็บ.com
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

Re: ห้ามโพสต์โฆษณาในเว็บบอร์ด

ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ช่วยตามลบ และแจ้งเข้ามา

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

กะเห็นบ่อยอยู่ครับ แนวนี่บางที่กะเอาของขายมาวาง เที่ยวหน้าสิแจ้ผู้ใหญ่บ้านเด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวนิติกร

ข้าน้อย ขอแจ้งผู้ใหญ่บ้านแหน่ครับ
    เห็นโฆษณา อยู่อันหนึ่ง ประกาศตึ้ง ๆ
    ว่า วันที่ 7 มีนาคม มีหมอลำดัง มือพิณมือแคน เทวดา
    คนกะเข้าไปเบิ่ง แสดงความคิดเห็น โคบ ๆ
    55555 ขำ ขำ ซั่นดอกว้า ! 5555555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร

แน่ะไผสิกล้านำลบหละบ่าวนิติกร อิอิ เจ้าบ๋อสิลบ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

อั่นๆๆๆ อ้ายหล่อ ที่เจ้าหลอยไปประกาศ หากิ๊ก กับแจกเบอร์ไว้ในบอร์ดนะ เดี๋ยวหนู ตามไปลยเด้อซั่น ::)

Tags for this Thread