หัวข้อ: อย่าทำอย่างนี้กับคนอื่น - ป้านาง (สาวหนองหาน สกลนคร)

อย่าทำอย่างนี้กับคนอื่น - ป้านาง (สาวหนองหาน สกลนคร)

[WMA]http://vrnct.com/music/Yar_Thum_Yarng_Nee_Kub_Khon_Eun-Par_Narng.mp3[/WMA]

อย่าทำอย่างนี้กับคนอื่น - ป้านาง (สาวหนองหาน สกลนคร)

ขอบคุณเจ้าของผลงาน

ฝากไว้ใน กก หู ทุกท่านด้วยนะคร๊าบบบบ

สังกัด คณะบ่าวกันต์มิวสิค

:g ให้พี่สาวคนสวย เสียงหว้าน หวานจ้าพี่...คักแท้ๆนักร้องสังกัดบ่าวกันต์...8)
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวกุดชุม
    บล็อก
    3
    ม่วนคัก เสียงสดๆๆๆๆ ทั้งหวาน ทั้งม่วน โดนๆๆๆเทื่อสิได้ฟังเพลง สดๆๆๆ
    เอามาฝากอีกแหน่ครับ::)

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เอ่อ อ่า ๆ ๆ ๆ เสียงไผเกาะหือ
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ป้านาง กรี๊ดดดดดดดดดดดดด

เพี๊ยะ โครม เพล้ง ๆ ๆ ๆ ๆ
    จ๊าก ๆ ไผเฮ็ดให้ข่อยตกเก้าอี้น้อ

จ๊ากกก เด็กน้อยมา ฮ่า ๆ ๆ ๆ

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    :g:g:g เพราะค่ะ เสียงหวาน ร้องเพลงกะหยังหวานคือเก่าเนาะ ป้านาง อิอิ

ป้าๆๆ ร้องเพลงนั้นหน๊า ของฝน นะแมะ เพราะดีจ้า :g8):g8)
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

JPCAMARA
    Guest
    จะบอกยังไงทันละครับ ก็ทำกับคนอื่นไปแล้ว มาบอกเอาตอนทำไปแล้ว ช่วยไมได้ครับ ขออภัยมานะที่นี้ด้วย ทำแล้วครับ ช้าไปต๋อย

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    :g:g:gว้าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเสียงแหมบาดนิสุดยอดเลยหอกะใด่ยินเสียงป้านางสาวหนองหานครับ:g:g:g:g

รักนะจุ๊บ ๆๆๆๆๆๆ จ้าป้านางจ๋า...เพราะมากเลยจ้า...

รางวัลแด่คนเก่งจ้า...จุ๊บ ๆๆๆ

มามอบรางวัลให้ศิลปินบ้านมหา ป้านางคนเก่งจ้า...อิอิอิ

รางวัลแด่คนเก่งจ้า...จุ๊บ ๆๆๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    เตรียมเป็นเจ้ดันก่อนหน๋า ขะน้อย..คริๆๆ..พาแลงเด้อขึ่นเวทีพร้อมพี่หินเลย ..:g:g:g
    มองต่าง..อย่างปลง

Tags for this Thread