มาแล้วเสียงอิสานน้ำตาเมียแผ่น 2 ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

มาแล้วเสียงอิสานน้ำตาเมียแผ่น 2 ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวทุ่งฝน
    ก๊ากกกกกกก ขำๆๆๆๆๆ ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันเด้อจ้า จุบบบบบบบบบบ

ขอบคุณเด้อครับที่เอามาใหติดตามฟัง

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกหินกอง
    ขอบคุณครับ:g:g:g:g:g

สาวรัตนะ.com
    Guest

ฟังเพลงที่เล่นด้วยแฟลท Re: มาแล้วเสียงอิสานน้ำตาเมียแผ่น 2 ครับ

ม่วนหลายขอบคุณหลายๆๆจ้า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ มันฑนา

Re: มาแล้วเสียงอิสานน้ำตาเมียแผ่น 2 ครับ

ม่วนดีจ้า...................มักคัก...
    มักสาวสายใยนั่นหนา.......

maokee
    Guest

Re: มาแล้วเสียงอิสานน้ำตาเมียแผ่น 2 ครับ

มัย ต้องรอ ตัง เกือบ ชั่วโมง ค่อยได้ดูแผ่น 2(ยังดูแผ่น 2ไม่ได้ มาเม้นก่อน)
    งง ครับ แต่ ม่วน แท้....แผ่น 1

Tags for this Thread