หัวข้อ: ประกาศลงทะเบียน งานพาแลง๒

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ ประกาศลงทะเบียน งานพาแลง๒

สำหรับงานพาแลง๒ ฉลองครบรอบ ๔ ปีบ้านมหา ที่จะมีขึ้นในเดือนมีนาคมที่จะถึงนี้ กะเหลือเวลาอีกบ่โดนเนาะครับเนาะ
    กะเลยอยากจะทราบว่า มีสมาชิกท่านได๋ที่สามารถมาร่วมงานได้ ทั้งท่านสมาชิกเก่าและสมาชิกไหม่ ให้มาลงชื่อแจ้งไว้แนเด้อครับผม
    เพื่อที่จะสามารถจัดแจงสถานที่ได้ให้เหมาะสมต่อไปครับ....

เอ้าเซิญ ซะละล่า...
    ลงทะเบียน..คลิก
    ปล.จะทำการสรุปยอดจำนวนสมาชิกในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2552 ครับผม

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

Re: ประกาศลงทะเบียน งานพาแลง๒

กรี๊ดดดดดดดดดดดด มาคนแรกเลยภูมิใจ ::)
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม

ไปนำแน่เด้อจ้า พี่ปุ้ยยยยยยย ให้ไปนำแน่เด้อจ้าเอื้อย

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ ไอ้เก่ง คนเลย

ขอนำแหน่ครับ................1 ที่..........

เอาใกล้ ๆ โต๊ะเหล้า...........เด้อครับ.......

สิได้ซ่อยเสิร์ฟ......ซั่นดอกหวา.........อิ อิ อิ อิ....

::)

ท่องคำว่าทำใจ

งานจัดวันเสาร์ ที่07มีนาคม2009 เริ่มเวลา15.00น-?
    สถานที่จัดงานคือสิเป็นที่เดิม"ครัวแสงดาว"ซอยลาดพร้าว35+รูปแบบของงาน+กิจกรรม+ค่าเสียหาย
    (ขอปรึกษาอ้ายบ่าวเซียงน้อยอีกที จะแจ้งให้ทราบอย่างเป็นทางการอีกทีจ้า)

สำหรับการแต่งโตกะตามสะดวกสบายจ้าท่านหัวหน้าจ๋าย...
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย Re: ประกาศลงทะเบียน งานพาแลง๒

::) ตามพี่ปุ้ยมาติดๆๆๆ ค๊า มาเป็นคนที่3 ขอรายงานโต เด้อค๊า

ย้าน บ่มี หม่องนั่ง ซะล่าๆๆ ::)::)
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย Re: ประกาศลงทะเบียน งานพาแลง๒

ประกาศๆๆๆ เทสๆๆๆๆ ตอนแรกว่าจิไปคนเดียว คือมีผู้ติดตามนอ บาดนี้ ::)::)

สาวผู้ฮ้ายเมรี และ น้องจินหลง คร๊าบๆๆๆๆๆๆ

แต่ว่า คนๆๆนี้ คือซิบ่นั้ง ดอก ชายน้อย มัน ซิแล่น รอบ ร้านเขายุนั้นแล้ว ::)

ไปๆๆๆๆ อ้าว ๆๆๆ จิมาว ได้ บ่นอ บาดนี้ พี่น้อง เมรีขี้เมากะด่ายRe: ประกาศลงทะเบียน งานพาแลง๒
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ คำบัง มุตะถา

สวัสดีครับ ผม คำบัง มุตะถา รายงานตัว ไปครับผม:-*:-*:-*

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด มาคนที่สามภูมิใจเสนอครับ

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

อิอิ ข่อยกะไปคือกันเด้อจ้ะ
    ลืมบอกไปครับ จะมาทั้งครอบครัวกะได้ บ่มีปัญหาเด้อครับ จะว่าเป็นเพื่อน แฟน บอดี้การ์ด ภรรยา หรือว่ากิ๊ก กะพามาได้ครับ
    อันหลังนี่ต้องระวังแนเด้อครับ ฮิๆๆๆๆๆ