หัวข้อ: ภูมิใจเถิดที่เกิดเป็นลูกอีสานลูกหลานเมืองอุบล

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ boyubon

ภูมิใจเถิดที่เกิดเป็นลูกอีสานลูกหลานเมืองอุบล

ชื่อ บอย นะครับ

นามตามท้องเรื้อง ลูกอีสานหลานเมืองอุบล กะ หมอหมา ครับ

ดีครับบ้านมหา ผมเล่นเน็ตมาโดนครับ บ่มีที่ไหลหม่วนชื่อคือม่องนี้

บ่ว่าจะยุไส ห่างไกลกันชำไหล คนอีสานกะฮักแก่นกันคือเก่า

ภูมิใจที่เกิดแผ่นดินนี่ครับ

Re: ภูมิใจเถิดที่เกิดเป็นลูกอีสานลูกหลานเมืองอุบล

ข้อความสั้นแต่มีความหมายว่า ชื่อบอยนะครับ ยินดีต้อนรับเข้าสู่ ไดอารี่ที่รัก บันทึกต่ออีหน่อยนะคะ...อิอิอิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ สาวเกษตร

Re: ภูมิใจเถิดที่เกิดเป็นลูกอีสานลูกหลานเมืองอุบล

สวัสดีค่ะศิษย์พี่
    ศิษย์น้องว่าเอาผ้าดำออกสา
    สิได้เห็นหน้าชัดๆๆๆๆ อิอิ+++++
    อยากเห็นหน้าชัดๆๆๆเพื่อสิจำได้ว่า....::)
    Re: ภูมิใจเถิดที่เกิดเป็นลูกอีสานลูกหลานเมืองอุบล อืมมมมมม
    ::) ::) ::)

แม่นจ้า เห็นนำว่าเว็บบ้านมหาเล่นแล้วม่วนที่สุดเลยจ้า...อิอิอิ โดยเฉพาะในห้องกล่องขอเพลงที่สิงของเด็กน้อยเลยจ้า...อิอิอิ