หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)

หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)

ลองทำมาให้ใช้ดู เป็นแนวคิดเบื้องต้น

ต้องการเพิ่มเติมอะไร ก็เชิญนะ

<iframe src="http://baanmaha.thport.com/new_head/header.html" width="100%" height="450" frameborder="0"></iframe>

Download source : Click here

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง

Re: หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)

กะได้แต่เข้ามาเชยชมเนาะคับ เข้ามาชมความงามสั่นดอก :g:g

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8

Re: หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)

ป้ายหลังคาบ้านงามอีหลีจ้า หลังคามีฮูบ่หล่ะเดี๋ยวฝนตกคร้านหากาละมังมาฮอง:g::)

plapak
    Guest

งามครับๆๆ งามอีหลีเด้อ แจ่มๆๆ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง

งามถูกใจคับ ได้ของใหม่แล้วของเก่ากะเก็บไว่ดีๆเด้อคับ

มื่อหน่าสิได้เอาออกมาไห่พี่น้องได้เบิ่งแล้วคิดยอนหลังไป คิดฮอดความหลัง อิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

ปลวกกินตี๊ คือได้เปลี่ยนหลังคาอ่ะครับ :g

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ มันฑนา

สวยค่ะ ดูทันสมัย แต่ยังแฝงไปด้วยกลิ่นไอ ของ ลูกทุ่งค่ะRe: หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)Re: หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)Re: หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

จากส่วนลึกในใจผม กะบ่อยากให้มีดอกครับส่วนโฆษณา เพราะหากเฮามาเอาสิ่งแปลกปลอมเข้ามา
    แทรกไว้ภายในความเป็นอีสานเฮาแล้ว มันจะเกิดมุมมองกับบ้านมหา ในเชิงธุรกิจเพื่อความอยู่รอดของเว็บ

ผมจำเป็นต้องถอดออกครับ ผมมาึคึดเบิ่งแล้ว การที่นำโฆษณามาไว้ส่วนบนสุุดของบ้านมหา
    เป็นการบ่ให้เกียรติกับผู้สนับสนุนบ้านมหาเป็นอย่างยิ่ง

ด้วยความเคารพ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

Re: หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา) กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ บ่าวคนเดิม Re: หลังคาบ้าน ปี ๔ (พร้อมป้ายโฆษณา)
    จากส่วนลึกในใจผม กะบ่อยากให้มีดอกครับส่วนโฆษณา เพราะหากเฮามาเอาสิ่งแปลกปลอมเข้ามา
    แทรกไว้ภายในความเป็นอีสานเฮาแล้ว มันจะเกิดมุมมองกับบ้านมหา ในเชิงธุรกิจเพื่อความอยู่รอดของเว็บ

ผมจำเป็นต้องถอดออกครับ ผมมาึคึดเบิ่งแล้ว การที่นำโฆษณามาไว้ส่วนบนสุุดของบ้านมหา
    เป็นการบ่ให้เกียรติกับผู้สนับสนุนบ้านมหาเป็นอย่างยิ่ง

ด้วยความเคารพ
    โอเค สิออกแบบให้ใหม่ สั่น

Tags for this Thread