ข่าวดีสำหรับผู้ใช้ iPhone 3G ท่านสามารถรับฟังรายการบ้านมหาได้แล้ว

ข่าวดีสำหรับผู้ใช้ iPhone 3G ท่านสามารถรับฟังรายการบ้านมหาได้แล้ว

วิธีรับฟัง
1. เข้าไปที่ App Store
2. คลิกที่ Search
3. ค้นหา FlyCast
4. ทำการโหลด install
ปล.ทั้งนี้ และทั้งนั้น คุณต้องมี App Store Member (Free ครับ)

หลังจากติดตั้งเสร็จแล้ว ให้เปิดโปรแกรม FlyCast
คลิกไปที่ Search และค้นหาคำว่า Baanmaha

(คิดว่า น่าจะค้นหาจากชื่อ ที่ดีเจ ตั้งเอาไว้ นะครับ ตอนนี้ผมทดสอบ จากค้นหาคำว่า baanmaha ก็เจอคำว่า DJ BaoKan BaanMaha Radio's)

ทดสอบได้ครับ