หัวข้อ: เกือบเสียตัวให้น้องแฟน

KSBKOB
    Guest

เกือบเสียตัวให้น้องแฟน

ผมกับแฟนคบกันมาได้ปีกว่าแล้ว
    และเราตัดสินใจที่จะแต่งงานกัน…
    พ่อแม่ของผม คอยช่วยเหลือเราในทุก ๆ ทางเพื่อนๆก็ล้วนแต่ให้กำลังใจ
    ส่วนแฟนของผมน่ะเหรอ?
    เธอเป็นความฝันของผมเลยล่ะ
    แต่มันมีอยู่อย่างนึง ที่รบกวนจิตใจผมเหลือเกิน
    ให้ตายเถอะ... สิ่งเดียวสิ่งนั้นก็คือ
    น้องสาวของแฟนผมนั่นเอง!!
    เธออายุ21 ปี และชอบนุ่งมินิสเกิร์ตฟิตเปรี๊ยะตัวสั้นจู๋
    เวลาที่เธอเข้ามาใกล้ๆ ผม..
    เธอมักจะชอบก้มตัว ให้ผมได้แอบเห็นกางเกงในของเธอทุกที
    ผมรู้ว่าเธอจงใจ.. เพราะไม่เคยเห็นเธอทำอย่างนี้กับใครเลย
    มีอยู่วันนึง น้องสาวแฟนผม ก็โทรมาหาผม...
    และขอให้ผมไปช่วยเช็คการ์ดแต่งงานที่บ้าน
    พอผมไปถึง จึงได้รู้ว่า.... เธออยู่บ้านคนเดียว!!
    เธอกระซิบที่ข้างหูผม ว่า...
    อีกไม่นานผมก็จะแต่งงานกับพี่สาวของเธอแล้ว
    เธอเองมีความรู้สึกและความต้องการบางอย่างที่เธอเอาชนะมันไม่ได้
    และเธอไม่ต้องการจะเอาชนะความรู้สึกนั้นด้วย..
    เธอบอกว่าเธออยากจะมีอะไรกับผม!!!
    แค่ครั้งเดียวเท่านั้น..
    ก่อนที่ผมจะแต่งงานและใช้ชีวิตร่วมกับพี่สาวเธอ
    ผมช็อคไปเลย พูดอะไรไม่ออกแม้แต่คำเดียว
    เธอบอกว่า...
    เธอจะขึ้นไปรอข้างบนห้องนอน
    ถ้าผมอยากจะให้มันเป็นไปอย่างที่เธอว่าก็ให้ตามเธอขึ้นไป
    ผมนิ่งอึ้งไปหมด และมองเธอก้าวขึ้นบันได้ไป
    พอเธอขึ้นไปถึงขั้นบนสุด....
    เธอก็ถอดกางเกงชั้นในออกแล้วโยนมันลงมาข้างหน้าผม!!
    ในวินาทีนั้นเอง ผมลุกขึ้นยืน...
    และรีบเปิดประตูบ้านออกไป เดินตรงไปที่รถทันที
    สิ่งที่ผมพบ คือ ว่าที่พ่อตาของผมกำลังยืนอยู่ข้างนอกบ้าน....
    ดวงตาของเขาเอ่อล้นไปด้วยน้ำตา
    เขาเข้ามาสวมกอดผม และพูดว่า....
    “พวกเราดีใจเหลือเกินที่คุณผ่านการทดสอบครั้งนี้มาได้
    เราคงหาผู้ชายที่ดีกว่านี้ให้ลูกสาวของเราไม่ได้อีกแล้ว ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวของเรา"

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า........
    จงเก็บถุงยางไว้ในรถของท่านเสมอ!!

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

Re: เกือบเสียตัวให้น้องแฟน

ครับแม่นแล้วรถผมกะพกถุงไว้ตลอด เพราะว่ายามหมู่เมาสิบ่อได้ฮากไส่รถ กะเลยขาดถุงบ่อได้::)

อ้ายเซียงเบิร์ด
    Guest

มุขนี้คุ้นๆนะครับ คับคล้ายคับครา American pie ภาค the wedding

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ 18ฝนคนอันตราย

::)::)::)::)::)::)::)::)ลุ้นระทึกครับ::)::)::)::)::)::)::)::)::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ขายอ้อย...คอยน้อง

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก!!!

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ auddy228
    บล็อก
    1

อย่าโกรธนะ...แค่อยากแสดงความคิดเห็น....ว่า

ช่างกล้าเนาะ.....ถ้าเป็นเรื่องจริงเข้าตำราที่ว่า...ชายโง่กับหญิงด้าน...และครอบครัวประหลาด

::)

ลูกซายหล่าเมืองยโสฯ
    Guest

เหอๆๆ ถ้าเลาขึ้นไปเทิงบ้านกับน้องเมีย พวกเจ้าคึดว่าพ่อเฒ่าสิมาแยกทันบ่....Re: เกือบเสียตัวให้น้องแฟน
    ปล.อย่าประมาทบักหน้าน้อยเด้อพี่น้อง...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ จ่าเพลิง
    ฟ้าวแล่นออกมานอกบ้านไปที่รถ นั่นสิไปเอาถุงยางแม่นบ่ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ