หัวข้อ: คุณป้าลำซิ่ง...อินไทยแลนด์

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

Re: คุณป้าลำซิ่ง...อินไทยแลนด์

ขอบคุณที่ยังรักกันครับ กรี๊ดดดดดดดดดดด

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    มิสบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ ติ๊กต็อค
    บล็อก
    3

Re: คุณป้าลำซิ่ง...อินไทยแลนด์

คือบ่ได้ไปนำหมู่น้อบาดนิ Re: คุณป้าลำซิ่ง...อินไทยแลนด์ Re: คุณป้าลำซิ่ง...อินไทยแลนด์ Re: คุณป้าลำซิ่ง...อินไทยแลนด์ บ่มีคนฮักแล่วซั่น บ่มีไผ๋ซวนจ้อย
    :heart: ไทอุบล คนเมืองนักปราชญ์:heart:

http://up.how2phin.com/pictures/a46ce89bb69277bd7b1a2f0912d7cb05.gif

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกอิสาน

มิตรภาพพี่น้องบ้านมหาเฮาแน่นแฟ้นอิหลีจ้า ร่วมทุกข์ร่วมสุขกันทุกงาน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ surasong
    เมืองสุราสุรินทร์

ขอแสดงความเสียใจกับการสูญเสียของคุณป้าลำซิ่งด้วยครับ

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง

ขอขอบคุณป้าลำซิ่งที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ขอบคุณทีมงานของเราทุกท่่านที่แสดงออกถึงการมีน้ำใจไมตรีต่อกัน และจะเป็นกำลังให้กันและกัน ทุกๆ คนตลอดไป

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

คุณป้าลำซิ่งรับปากกับดีเจมหาชนว่า จะมาพบให้ได้ก่อนเดินทางกลับอังกฤษในวันที่ 25 ก.พ.51

ฉะนั้นทีมงานต่างประเทศ เตรียมต้อนรับ และส่งคุณป้าลำซิ่งได้ ที่บ้านดีเจมหาชน

พล พระยาแล ในวันที่ 24 ก.พ.51 ครับ (อย่าให้คุณป้าต้องนอนดึกนะจ๊ะ ๆ)

BIG ASS
    Guest

ขอแสดงความเสียใจ ต่อการจากไปของคุณพ่อคุณป้าลำซิ่ง นำคือกันครับ ฟื้น บ่อ มี หนี บ่อ พ้น จักคนดอกน้อครับ สู้ๆๆครับ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    จ้า ป้าขอขอบคุณทุกๆแรงใจ อย่างท้วมท้น ขอบใจทุกคนที่มีน้ำใจ ให้กับป้าด้วยดีเสมอมา ตั้งแต่วินาทีแรกที่ป้าก้าวเดินเข้าสู่บ้านมหา ขอขอบคุณเวบบ้านมหาเป็นอย่างมาก และขอขอบใจดีเจพล หลานเมรี ต่วง หลานพงศ์น้อย หลานเจ้าชายน้อย หลานดีเจเต็ม หลาน สาวกสิน ที่อุตส่าไปช่วยงานเนื่องในการจากไปของคุณพ่อที่รักของป้า ขอบใจทุกแรงใจหลานๆทุกคนในบ้านมหา เด้อจ้า ที่ป้าไม่มีวันลืมและก็ไม่คิดจะลืม จะขอจดจำความดีความมีน้ำใจของทุกๆคนไว้ในใจป้าตลอด และก็ตลอดการ รักทุกๆคนจ้าจุ๊ฟๆๆๆๆ

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    ขอบใจหลายๆเด้อจ้า ดีเจพลจ๋า ต่วงจ๋า เจ้าชายน้อยจ๋า หลานสาวเมรีจ๋า หลานพงศ์น้อยจ๋า หลานสาวกสินจ๋า หลานดีเจเต็มจ๋า ป้าขอขอบใจทุกๆแรงใจที่มีให้กับป้า ทุกคนคงไม่รู้หรอกว่า ป้าซาบซึ้งในน้ำใจของทุกๆคน จนพูดอะไรไม่ออก ได้แต่เก็บความดีความมีน้ำใจของทุกคนเอาไว้ในใจเสมอมาตลอดไปและก็ตลอดการ จะไม่มีวันลืมและก็ขอขอบใจหลานๆทุกๆคนในบ้านมหา ทุกคนที่มีน้ำใจให้กับป้า และก็ขอขอบคุณ เว็บบ้านมหา ที่เป็นศูนรวมน้ำใจ ทุกดวงมามอบให้กับป้า ขอบคุณมากๆค่ะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ชายหล่านาหลาย
    ขอต้อนรับกลับบ้าน ครับ คุณ ป้า ดีใจนำและกะแสดงความเสียใจนำครับ ฮักกันแพงกันนั่นคือนิสัยไทยอีสานครับ....