เก็นติ้ง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ มันฑนา

เก็นติ้ง

พอดีว่า ช่วงวันหยุด มีโอกาสได้ไปเที่ยว มาเลเซีย บนเก็นติ้งไฮแลนด์ กะเลยเก็บบรรยากาศเล็ก ๆน้อย ๆมาฝากจ้า...บ่อค่อยได้โพสภาพ หาวิธี โพส กว่าสิได้ 555
    ถึงมาเลเซียแล้วแวะปั๊มซื้อหนมจ้า (ปลาหวานบ้านเฮานั่นแหล่ะจ้า)
    เก็นติ้ง
    บรรยากาศของโรงแรมที่เก็นติ้งไฮแลนด์
    เก็นติ้ง
    ไปเที่ยววัดบนเก็นติ้ง
    เก็นติ้ง
    เล่นเครื่องเล่น อันนี้ เสียวมากเลย ลงมาขาอ่อนเบิดเลย...
    เก็นติ้ง
    เหมือนไวกิ้งบ้านเรา เสียวไม่มีคำบรรยาย
    เก็นติ้ง
    ลงจากเก็นติ้ง นั่งกระเช้าลงมา อันนี้ก็เสียวอีก.....แล้ว
    เก็นติ้ง

เก็นติ้ง
    ไปเที่ยวมัสยิดสีชมพู ต้องเปลี่ยนชุดเวลาเข้าไป (บ่แมนไปฉีดยาในฟาร์มไก่คือผู้ลังคนว่าได๋)
    เก็นติ้ง
    ลงจากเขาอีกรอบบบ
    เก็นติ้ง
    ตึกแฝดที่มาเลเซีย (แต่ก่อนเคยเป็นตึกที่สูงที่สุด)
    เก็นติ้ง
    ทหารม้าหน้าพระราชวัง
    เก็นติ้ง

สรุปทริปนี้ มีแต่ความสนุก + เสียว ตลอดเวลา แต่ก็ประทับใจค้า...

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

Re: เก็นติ้ง

งามๆๆๆๆน้องกอฟ โอ้ย...อ้ายล่ะลุ้นนำภาพใจสิขาดนำ มายากหลาย แสดงว่าผู้โพสกะสิเหงื่อแตกคือกันล่ะเนาะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด

อ่านหัวข้อ ว่าแม่นหยั๋งน้อ เก็นติ้ง งง ครับ บ่ฮู้จักนี่ล่ะน้อเขาว่าบ้านนอกบ่ฮู้จักนำเพิ่น
    สวยงามครับ มักภาพนี่ครับ เวลาเฮาเลื่อนเม้าส์มันสิใหญ่ขึ้น แล้วกะน้อยลง ฮึผมตาลายบุลองเบิ่งเด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกอิสาน

สวยจ้าสวย ทั้งภาพทั้งคน :g

สวยงามตั้วละเนาะครับน้องกอล์ฟมาเลเชียนิยามใด่ซิมาเที่ยวเกาหลีแน่น้ออิอิ
    ขอบใจน้องกอล์ฟเด้อที่เก็บบรรยากาศมาฝากงามทั้งรูปทั้งคนเลยครับอิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

น้องกลอฟ์ภาพนี่คือหยัง (บ่อบรรยายแต่ละภาพนำเนาะ)เป็นชุดประจำเมืองบ่อ หรือว่าไปเยี่ยมชมห้องแล๊บ
    ผมเคยเห็นแต่เจ้าหน้าที่มาฉีดยาอยู่นำฟราม์ไก่ แก้ไข้หวัดนก ::)

Re: เก็นติ้ง .

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ มันฑนา

อั่น คือว่า..ภาพนี้กอฟ ไปเที่ยวที่มัสยิดสีชมพูอ่ะคะ เป็นสถานที่ท่องเที่ยวของมาเลเซียจ้า.. ผู้หญิง เวลาเข้าไป เขาให้ใส่ชุดคลุมอ่ะคะ คือจั่งบ้านเฮา เวลานักท่องเที่ยวไปเที่ยววัดพระแก้วนั่นหล่ะจ้า..

ปล.. มัวแต่ตื่นเต้นกับการอัพรูปอยู่กะเลยลืมเขียน จั่งได๋ เดี๋ยวสิลองเทสใหม่จ้า ขอบคุณนะคะ ที่แนะนำ อิอิ

Tags for this Thread