หัวข้อ: ของขวัญประทับใจ ในวันวาเลนไทน์

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

ของขวัญประทับใจ ในวันวาเลนไทน์

ของขวัญประทับใจ ในวันวาเลนไทน์

ช่วง 4-5 วันผ่านมาไม่ได้เข้าบ้านมหามาหลายวันเนื่องจากภาระ
    หน้าที่การงานหลายอีหลีงานที่ค้างต้องเล่งให้เสร็จเพราะเตรียมตัวหยุด
    พักร้อน 2 อาทิตย์เพื่อมางานพาแลงและพักผ่อนในช่วงเศรษฐกิจถดถอย
    4-5 วันที่ผ่านมาคิดฮอดบ้านมหา ล๊าย หลาย คิดฮอดพี่ๆน้องๆ แฟนเพลง
    แฟนคลับ เมื่อวานเลิกงานเร็วและตรงกับวันวาเลนไทน์ของเมืองไทย
    ว่างๆก็เลยส่งกุหลาบแทนใจ แทนความคิดฮอด ต้นกุหลาบดอกดกอีหลี
    เมื่อสักไม่กี่ชั่วโมงว่างจากการทำงานบ้าน งานส่วนตัว ก็มีเวลาเข้าบ้านมหา
    ตกใจแทบช๊อคเจอข้อความเยี่ยมบ้านประมาณ 80 กว่าๆน่าจะได้ ไม่ได้
    เข้าบ้าน 16 ชั่วโมงกว่าๆ มีพี่ๆน้องๆมาฝากข้อความอวยพร เกือบ 7 หน้า
    แงงงง ประทับใจ ปลื้มใจอย่างบอกไม่ถูก ตั้งแต่อยู่บ้านมหาเพิ่งมีเมื่อวาน
    ที่ข้อความมาเยี่ยมบ้านหลายประทับใจและปลื้มใจจังเลย นี่คือของขวัญ
    ที่ประทับใจที่สุดในวันวาเลนไทน์ของปุ้ยค่ะ ถ้าหากว่าปุ้ยไปเยี่ยมไม่ครบ
    ทุกบ้านก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยน่ะค่ะ แต่ก็ขอบอกไว้เลย มิตรภาพ ความรัก
    ณ ที่แห่งนี้ จริงใจ อบอุ่น แน่นแฟ้นมากขึ้นทุกวัน และขออวยพรให้ทุกท่าน
    มีความรัก ความสุข ณ ที่บ้านแห่งรัก บ้านมหาดอทคอม.
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

Re: ของขวัญประทับใจ ในวันวาเลนไทน์

ก็รักและคิดฮอดเจ้ปุ้ยคนดีของน้องจอยเนาะจ้า กะไปมอบดอกไม้ทางนั้นเอา เพราะไปบ่ฮอดมันไกลกัน วาเลนไทน์นี้ขอให้มีความสุขมากๆๆนะคะ คนดีของน้องจอย

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว

ดูวีดีโอ YouTube ออนไลน์ Re: ของขวัญประทับใจ ในวันวาเลนไทน์

เซียงเหมี่ยงฯ ได้รับตั้งแต่มื่อวานแล้วล่ะครับ เอื้อยปุ้ย...
    ขอบคุณจรงนี้เลยคือกันครับผม....

Re: ของขวัญประทับใจ ในวันวาเลนไทน์

ให้ขอบคุณพี่น้องบ้านมหานำแหน่จ้าเจ๊...ขอบคุณน้ำใจที่มีให้กัน..คั่นติ๋มไปยามบ่ทั่วถึงกะขอโทษ ขออภัยหลายๆจ้า...
    ฮักกพี่น้องบ้านเฮาคือเก่า...มื้อวานนี่นอนเบิดมื้อเอาโลด ปวดหัวแฮง ไข้แตกกะยังว่า สงสัยแพ้ยานำหละ อิอิ
    ขอบคุณที่ยังฮักกัน...
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

ขอบคุณพี่น้องบ้านมหาที่ยังฮักและคิดฮอดกันคือเก่าน้อครับทุกคนกะต่างมีหน้าที่การงานเจ่าของที่รับผิดชอบอยู่ แม่นซิยากปานใด๋หือบ่อใด่มากะยังฮักและคิดฮอดยุครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลูกอิสาน

ประทับใจหลายคือกันจ้าพี่ปุ้ย แอบนั่งยิ้มอยู่คนเดียวถึงสิเป็นเพียงแค่รูปภาพและตัวหนังสือ
    แต่ก่ะดีใจปานได้ของขวัญกองมักใหญ่เลยจ้า ขอบคุณในความรักความห่วงใยของพี่น้องบ้านมหา
    หลายๆๆเด้อจ้า
    :g:g

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5

ฮักคิดฮอดตลอดเวลาจ้าปุ้ย...มื่อได๋บ่ได้ไปเยี่ยมกะย่อน งอลลล ผู่บ่าว หละ ฮิ้วๆๆๆ ::)
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

สุขสันต์วันวาเลนไทน์จ้า...จุ๊บ ๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หน่อยเบล

ขอบคุนมากนะค่ะสำหรับดอกไม้ พี่น้องบ้านมหาชั่งอบอุ่นจริงๆ เป็นแค่รูปและตัวหนังสือแค่นี้ก็ปลื้มสุดๆเลยค่ะ