หัวข้อ: 14 กุมพา ของ ออม น้อย

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป

14 กุมพา ของ ออม น้อย

:):):)วันนี้ เป็น วันที่ ออมน้อย มีความสุขค่ะ ที่ ออมน้อย ได้พบ พี่พี่บ้านมหาเราอีก ครั้ง
    พี่พี่ ทุกคนหน้ารัก มาก ค่ะ และ ออมน้อย ขอ ขอบคุณ สุภาพบุรุษคนนั้น ที่ดูแล
    เทคแคร์ ออมเป็น อย่างดี ขอบคุณ อีกครั้งค่ะ 14 กุมพา ปีนี้ ออมน้อย ได้ รับ
    ไดอารี่ ของเขาคนนั้นเป็นของขวัญ ออมอยาก บอก ว่า ออมดีใจที่สุด และขอบคุณค่ะ
    14กุมพา ออมเกิดมา ออมไม่เคยได้ รับ ไดอารี่ จากไครเลย:) ดีใจค่ะ สุขใจ
    และวันนี้ ออมได้ เจอ คุณพี่จูน พี่ เอ๋ใหญ๋ พี่เอ๋เล็ก พี่ต่วง พี่ใจ พี่หน่อยหน้ารัก
    และก็ พี กบ อีกคน คนบ้านไผ่ ค่ะ ออม ลืมถามชื่อ อิอิ ขอโทษ นะคะ :)
    พี่ พี่ ทุกคน หน้ารัก มาก ออมประทับใจค่ะ 14 ปีนี้ จะ เป็น 14 ที่ ออมจะจดจำ
    ไว้ ในความทรงจำ ของ ออม ตลอดไปค่ะ ขอให้ ความรักของออม กับเจ้าของไดอารี่
    สวยงาม เหมือน วันที่ 14 กุมพาปีนี้ ตลอด ไป ค่ะ สาธุ
    :):):):):)ออมก็มีภาพมาประกอบด้วย ค่ะ อิอิ:):):):):)

14  กุมพา ของ ออม น้อย
    อิจฉาคุณเอื้อย จังเลย ได้ดอกไม้ด้วย :):)
    สู้ตายค่ะ เอื้อย หน่อย จ๋า อิอิ
    สามหนุ่ม สามมุม อีกละ
    ส่วนนี่ สองหนุ่ม สองมุม อิอิ
    หมาตัวน้อยกับดอกไม้แสนสวย ขอบคุณ สำหรับคนมอบให้ ค่ะ
    ภูมิใจมากค่ะ ออมน้อย ขอ ขอบคุณ บ้านมหา และอ้ายบ่าวคนเดิม อ้ายบ่าวเซียงน้อย ค่ะ
    ที่ทำเว็บดีดี มาให้ ออม รู้ จัก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวออมน้อย; 05-04-2012 at 10:03.

Tags for this Thread