หัวข้อ: เพื่อนสนิทของฉัน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ข้าวนอกนา

เพื่อนสนิทของฉัน

เพื่อนสนิทของฉัน.......ไม่จำเป็นต้องเพศเดียวกันเสมอไป.....เพียงแค่เป็นใครที่เปิดใจ

ที่จะเปิดใจ...พร้อมดูแลต้นไม้แห่งมิตรภาพ เพื่อนสนิทของฉัน....ไม่จำเป็นต้องอยู่ตรง

นั้นเสมอยามที่ฉันต้องการ....เพียงแค่อยู่ในความทรงจำ...เอาไว้ให้นึกถึงกันแล้วเป็น

กำลังใจในการก้าวต่อไป เพื่อนสนิทของฉัน ไม่จำเป็นต้องเป็นคนสำคัญในกลุ่มคน

หมู่มาก เพียงแค่เป็นคนสำคัญ ในใจฉัน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ โชติ

Re: เพื่อนสนิทของฉัน

ชอบจังเลยครับ......จากใจ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

เพือนคือคนที่เคียงค้างและรับรู้เรื่องราวต่างๆๆของเฮาเนาะครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

Re: เพื่อนสนิทของฉัน กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน Re: เพื่อนสนิทของฉัน
    เพือนคือคนที่เคียงค้างและรับรู้เรื่องราวต่างๆๆของเฮาเนาะครับ

อ้ายหนุ่มเหงา ค้าง แบบนั่นมันบ่อแม่นเพื่อนแล้วอ้าย เคียงข้างเด้อ ::)::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ศรีทนได้

ดีจ้าหมอ
    เป็นยังน้อ เสี่ยวข้อยมื้อนื้มาเป้นเจ้าคารมณ์
    คมคายเเท้หมอ::) บอกสีเเน่ หมอเป้นยังขื้น
    เเต่บอเป้นยังหมอสีขอ อยุ่ เเบบห่างๆ เเบบห่วงๆๆ
    รักเด้อจัาจุบๆๆRe: เพื่อนสนิทของฉัน

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197

ถูกต้องที่สุดจ้า

ชอบมากค่ะ เพราะเพือนแท้หายากมากนะคะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

เพื่อนบ่จำเป้นต้องเป็นชายหรึหญิง ขอแค่รับฟังเพื่อนเวลาที่เพื่อนมีปัญหา พูดคุยกันได้ ให้กำลงใจซึ่งกันและกัน ที่สำคัญ ต้องจริงใจต่อกัน ไม่ใช่ว่า ต่อหน้าอีกแบบหลับหลังอีกแบบ แบบนี้ไม่เอา อิอิอิ..จอยขอเป้นเพื่อน นำ ข้าว เด้อจ้า :g:g

อยากมีเพื่อนสนิทที่รู้ใจจ้า...แค่มองตาไม่ต้องพูดก็รู้แล้วว่าต้องการอะไร...รีบมาก่อนใครเมื่อยามที่ฉันเหงา...คอยห่วงใยในยามที่ฉันเศร้า...เป็นเพื่อนเว้าในยามที่ฉันป่วงจ้า...รักนะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ข้าวนอกนา

[ตื่นมาตอนเช้ากะเข้ามาเบิ่งกระทู้อิๆๆๆดีใจหลายมีหมู่มาทักทายจ้าสาวสีกะข้าวอารมย์รักเพื่อนกะเลยอยากบอกว่าและเขียนเป็นไดอารี่รักสีเด้อจ้าจอยเพื่อนรักข้าวยินดีเป็นเพื่อนกับจอยเสมอมิตรภาพและความจริงใจแม้นห่างไกลก็บ่มีอุปสรรคดอกจ้าเด็กดื้ออิๆๆๆเรื่องความรักนี้กะจักซิช่วยเพื่อนจั่งได่น้อเพื่อนกะเอาตัวบ่รอดอิๆๆคนตะการขอบใจเด้อจ้าเข้ามาทักทายคนฟังเพลงแม่นจ้าเพื่อนดีๆๆกะหาอยากถ้ามีกะควรดูแลรักษาความเป็นเพื่อนกันไว้น้อค่ะอ้ายเหงาอิๆๆค้างคำนี้ข้าวกะขอเอาไปคิดเบิ่งก่อนครั่นเมากะจิให้ค้างนอกบ้านอิๆๆเว้าหยอกดอกจ้ารักอ้ายเสมอdemonsขอบใจเด้อจ้าแวะมาทักทายข้าวจากใจเพื่อนคนและมิตรภาพและอยากเขียนขึ้นมากะเพราะได้เจอเว็บมหามีหมู่และเพื่อนที่น่ารักและได้มิตรภาพมาให้จ้าCOLOR="Blue"][/COLOR]

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

มีการแซวเนาะอ้ายคนตระการ
    แม่นแล้วจ้าคำว่าเพือนแม่นอาจซิแตกต่างกันแต่กะยังฮักและให้กำลังใจมีความห่วงใยหวังดีให้กันครับ