หัวข้อ: ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)

ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)

ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)

วันนี้ได้รับอีเมล์จาก บ่าวทิพย์คนอำนาจเจริญ ซึ่งในอีเมล์ได้มีไฟล์แนบ มาด้วย

นั่นก็คือ บัตร หรือป้ายชื่อ สำหรับใช้ในงานบ้านมหาพาแลง ครั้งที่ ๒

ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์จัดพิมพ์ โดย บ่าวทิพย์ฯ

ไม่ใช่แค่จัดพิมพ์อย่างเดียวเท่านั้น งานนี้ อ้ายบ่าวทิพย์ฯ ยังได้แถมเชือกสำหรับผูกคอ โอ๊ะ สำหรับแขวนคอ ให้อีกด้วย
    ::)

ในนามทีมงานบ้านมหาดอทคอม

ก็ขอขอบพระคุณอ้ายบ่าวทิพย์คนอำนาจเจริญ มาไว้ ณ โอกาสนี้ด้วย

ขอให้มีความเจริญในหน้าที่การงาน และที่สำคัญ ร่ำๆ รวยๆ อย่าเจ็บ อย่าจน ครับ

บ่าวกันต์
    ทีมงานบ้านมหาดอทคอม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ หมอลำเอกชัยคนหล่อ

Re: ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)

Design ได้สวยงาม อีหลีครับ สุดยอดเเห่งการ Design ป้ายซื่อ เลยกะว่าได้ครับ :g

Re: ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)

ขอบคุณครับสำหรับคำติชม พี่น้องกะตัดสินใจเด้อครับ หว่าขนาดพอดีบ่ เพราะถ้าสั่งทำเพลทแล้ว มันแก้บ่ได้ทั้งขนาด หละกะรูปแบบ ถ่าแก้ต้องสั่งยิงฟิล์ม อัดเพลทใหม่ ค่าใช้จ่ายมันสิเพิ่มขึ้น ผมหว่าจะสั่งยิงเพลทพรุ่งนี้ 20/02/2552 กะฟ้าวตัดสินใจคับ มันสิบ่ทันใกล้มื้อแล้ว

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5

สวยงามมากครับ อยากได้จั้กสองป้าย อิอิอิ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...

งามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณครับอ้ายบ่าวทิพย์ คนเมืองดอกบัวนี่เก่งอิหลีเนาะ อิอิ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง

ขอจักสองป้ายแหน่อ้าย สิเอาไปฝากผู้ลังคนแหม อิอิ ฝีมือสุดยอดคับ

Miss Papaya
    ศิลปิน นักแสดง
    แม่ครัวบ้านมหา
    สัญลักษณ์ของ สาวผู้ฮ้าย

พบปะพูดคุย Re: ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)

Re: ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)Re: ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว) โอ้ๆๆๆๆ งามๆๆๆๆ เก่งนอ พิมพ์ให้พร้อม ดีคักหลาย

:g:g:g
    :b-b เมรีขี้เมา :b-b

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

ป้ายสวยมากๆ เลยค่ะ ขอบคุณบ่าวทิพย์ด้วยนะคะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ สาวส่าเมืองอุดร
    Hattiesburg, MS , USA

เรื่องฮิตน่าอ่าน Re: ป้ายชื่อสำหรับงานพาแลง ๒ (อภินันทนาการจาก กลุ่มเมืองดอกบัว)

สวยๆๆจ้า แต่เสียดายจอยบ่ได้ไปจ้อย อยากได้มาไว้เป้นที่ระลึกเนาะจ้า อิจฉาคนได้ไปร่วมงานเด ขอบคุณอ้ายบ่าวทิพย์หลายๆๆจ้า :g:g

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย

สวยงามเลยทีเดียว จัดไปอ้ายบ่าวทิพย์ เก่งอิหลีน้อคนอำนาจนิ
    อยากเก่งคืออ้ายเด้ แต่ว่าคงสิยากเพราะว่าหัวขี้เรือยคือน้องนิเซาซำนี้ล่ะ
    ขอให้เจ้าภาพจงเจริญเด้อครับงานนี้ ร่ำรวยกันถ้วนหน้า
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

Tags for this Thread