หัวข้อ: มุขปฏิเสธผู้ชาย, ขำๆจ่ะ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ฅนทุ่งฝน

พบปะพูดคุย มุขปฏิเสธผู้ชาย, ขำๆจ่ะ

ชาย * กี่โมงเเล้วคับปะทานโทด วันเวลาของผมมันหยุดไปหมดเมื่อพบกับคุน

หญิง * ไม่รุสิคะ เวลาของฉันมันตายทันทีที่เหนหน้าคุน

ชาย * ถ้าคิดถึงคุน เเล้วต้องเสียตังคั้งละบาด ผมคงหมดเนื้อหมดตัวภายไนวันเดียว

หญิง * ไห้คิดถึงคุนเเล้วได้ตังคั้งละพัน ฉันยังไม่เอาเลย

ชาย * คุนท่าทางจะมีโชกนะคับ ผมเปงหมอดู ดูดวงจากหมายเลขโทรสับ ไหนบอกเบอมาสิคับ ผมจาทายไห้

หญิง * ดีจังเลยค่ะงั้นดูไห้แฟนฉันหน่อยนะคะ เบอ 01xxxxxxx

ชาย * ผมจาต้องไปรับล้อตเตอลี่มาขายละคับ ความรักของคุนมันทามไห้ผมตาบอดซะเเล้ว

หญิง * หน้าอย่างคุน ขายหวยเถื่อนจะเวิ้กกว่ามั้งคะ

ชาย * วาเลนไทนี้ไม่ว่างมาเจอกานไช่มั้ย ไม่เปงไรหรอกทุกๆวันที่ผมได้เจอคุนคือวันวาเลนไทสำหรับผม

หญิง * หรอคะแต่ทุกๆวันที่ฉันได้เจอคุน มันเหมือนวัน พรึดสภาทมินนะค่ะ

ชาย * ผมทำไห้คุนได้ทุกอย่างยกเว้นเเค่เหาะขึ้นไปบนฟ้า กับกานที่ไม่ได้รักคุน

หญิง * งั้นขึ้นไปอยู่บนตึกไบหยก2เเล้วโดดลงมานะคะ

ชาย * ผมเปงคนม่ายมีหัวไจ เพาะผมเอาไห้คุนตั้งแต่วันเเรกที่เราพบกัน

หญิง * อ้าวไม่รุนะคะ นึกว่าหัวไจหมูเลยต้มไห้หมากินไปเเล้ว

ชาย * ตลอดชีวิตที่ผ่านมาของผมคุนไปอยู่ไหนมาคับ

หญิง * ยังไม่เกิดค่ะ

ชาย * ประทานโทดคับคุนเคยทามไห้หัวไจไคหยุดเต้นด้วยสายตามาบ้างหรือป่าวคับ

หญิง * กำลังพยามใช้กะคุนคนเเรกค่ะ

ชาย * ผมยอมอายุสั้นไป1 ปี แลกกับกานคุยกะคุย 1 นาที

หญิง * ฉันยอมคุยกะคุนเปงวันก็ได้ค่ะ
    """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand

Re: มุขปฏิเสธผู้ชาย, ขำๆจ่ะ

ขอจำเอาไปใช้บ้างนะคะ แต่ว่าไม่เคยมีใครหลงเข้ามาจีบเลย 5555
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เซียงเหมี่ยงเมืองสุรินทร์
    สุรินทร์, ร้อยเอ็ด, และ สปป.ลาว

ที่เซียงฯ เจอหนัก ๆ กว่านี้ทั้งนั้นเลยครับ...::)::)

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน

55555ห่าลังเทื่อคะเจ่าบ่อขำอิหบั่งซิเกิดขึ้นน้อบาดนิ5555

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง

ผู้สาวบ้านมหาบ๊อหือ คือโหดร้ายแท้ อิอิ

nui101ka
    Guest

5555 มักข้อสุดท้ายถูกใจหลายคัก

มิซาเอะ
    Guest

ชอบจังค่ะ ตลกมากๆ ขอเอาไปเล่าต่อนะคะ
    จะได้ช่วยสร้างรอยยิ้มอีกเยอะๆ::)

ขอบคุณสำหรับรอยยิ้ม :)

Tags for this Thread