หัวข้อ: คุณสมบัติ USB Streaming

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน คุณสมบัติ USB Streaming

คุณสมบัติ USB Streaming
    เทคโนโลยี USB Streaming ทำให้กล้องทำงานเป็นเว็บแคมได้ โดยผ่านช่องต่อแบบ USB เพียงเชื่อมต่อกล้องเข้ากับคอมพิวเตอร์ของคุณพร้อมด้วยโปรแกรมสนทนาผ่านวิดีโอ คุณจะได้ Handycam สำหรับจับภาพทุกอิริยาบถ
    คุณสามารถใช้งานวิดีโอแชทหรือเปิดเล่นวิดีโอไปยังเพื่อนๆ ได้ และยังมีคุณสมบัติ Video Streaming ที่ให้คุณบันทึกวิดีโอได้โดยตรงสู่คอมพิวเตอร์ได้ทันที โดยไม่ต้องเชื่อมต่อ i.LINK

ถ่าท่านใดมีกล้องวีดีโอที่มีคุณสมบัตินี้ มื้องานพาแลง กะถือไปนำแหน่
    แผ่นไดร์เวอร์ + สาย + แบตไปนำแหน่เด้อ อยากออนไลน์ทั่วโลก อิอิ
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

Re: คุณสมบัติ USB Streaming

เนาะ ท่านใด๋มีกล้องคุณสมบัติตามนี้กะนำมาแหน่เด้อครับ
    โดยเฉพาะสาวไร่อ้อย ผมเห็นมีกล้องอยู่ น่าจะมีคุณสมบัตินี้ครับ

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

พบปะพูดคุย Re: คุณสมบัติ USB Streaming

ฮ่าๆ...หากันจ้อๆนี่หล่ะเนาะ
    มีตะรุ่นเก่าๆ ผู้ที่มีกะดาย 3-4 เครื่อง เป็นรุ่นเก่าเบิ๊ด...
    เอามานำแหน่เด้อครับเด้อ ไผมีกะดาย อิอิ
    Re: คุณสมบัติ USB StreamingRe: คุณสมบัติ USB StreamingRe: คุณสมบัติ USB StreamingRe: คุณสมบัติ USB Streaming

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5

โอ่ะ สำพอเพิ่นถาม ฮ่าๆๆๆๆ ทาง ม รังสิต พากันทุกข์ยากฮ้ายต่ะสุ่มผมนี้ล่ะ ฮ่าๆๆๆ บ่มีนำดอก ครับ ฮื้ววว

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

Re: คุณสมบัติ USB Streaming กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พงศ์น้อย ส กสิน Re: คุณสมบัติ USB Streaming
    โอ่ะ สำพอเพิ่นถาม ฮ่าๆๆๆๆ ทาง ม รังสิต พากันทุกข์ยากฮ้ายต่ะสุ่มผมนี้ล่ะ ฮ่าๆๆๆ บ่มีนำดอก ครับ ฮื้ววว
    555555555+ น้องพงศ์ มาเอาทางพี้เด้อ จัดให้ :g:g:g สิลองหาให้ บ่รับปากเด้อจ้า อิอิ หาบ่ได่ กะ สปอร์ตไลท์ สาดเอาโลด ถ่ายทอดเวบแคม คงสิไหวดอก คิคิ

Tags for this Thread