ขออนุญาตเสนอเมนูวันสงกรานต์ที่ผ่านมาคับผม เป็นวาระพิเศษที่เพิ่นได้เฮ็ดอาหารพิเศษให้ได้รับประทานเนาะคับ บ่ได้มีเจตนาที่สิอวดอ้างใดๆทั้งสิ้นเด้อคับ คือว่าเล่นสงกรานต์แล้วยามมื้อแลงกะมีงานเลี้ยงนิดหน่อยแบบไร้แอลกอฮอลล์คับ เมนูเหล่านี้มีผู้อยู่เบื้องหลังความอร่อยนำเด้อคับ เชิญชมได้เลยคับผม แปะๆๆๆๆๆๆๆๆ:g:g:g:g

เมนูวันสงกรานต์คับ

พวกเราคือผู้อยู่เบื้องหลังความอร่อยนะจ๊ะ อร่อยกะชมได้ ถ้าไม่อร่อยก็แล้วไป มีสองอย่างคือ จะกินหรือไม่กิน เท่านั้นจ้า อิอิ::)::)::)

ทั้งหมดทั้งสิ้นผมบ่ได้มีส่วนลงมือนำขะเจ้าดอกคับ สิว่าบ่ได้ลงมือกะบ่แม่น เพราะว่าได้ลงมือตัก ลงมือกินอยู่ อิอิ::)::) นำเสนอตามหน้าที่คับผม อาหารแต่ละอย่างกะแซบคับผม ขอบคุณที่ติดตามชมคับ :g:g:g:g